Tập Lái
19/3/08
45
47
33
Bác này đánh COC hả bác ? có trong hội otosaigon 2 ko ạ/
Trước trong otosaigon.com bác ui, với Mun huynh, Quỳnh rùa, anlao đó. Nhưng em mới nhảy ra về lập clan anh em trong cty chơi rồi. Đang dụ cụ Đông doăng chơi mà cụ này khó dụ quá, Toàn đòi xã giao thôi.
Bác trong OS 2 hả? Bên ấy war máu lắm, nghe ao hồ đồn vậy.

Hạng D
14/1/13
1.774
1.582
113
Trước trong otosaigon.com bác ui, với Mun huynh, Quỳnh rùa, anlao đó. Nhưng em mới nhảy ra về lập clan anh em trong cty chơi rồi. Đang dụ cụ Đông doăng chơi mà cụ này khó dụ quá, Toàn đòi xã giao thôi.
Bác trong OS 2 hả? Bên ấy war máu lắm, nghe ao hồ đồn vậy.
vậy bác qua bên này oánh đi :)). Cụ Đông doăng lúc này đi trồng rau ko à :))

• Like
Reactions: DonQuihote
Hạng D
14/1/13
1.774
1.582
113
Mai em đi Ngày hội chăm sóc xe, đi từ Võ Văn Ngân, có bác nào đi chung hơm ?
:3ddanhdan:
Trái đất tròn, hẹn bác 8h sáng T7 tuần tới tại Quán Thỏ Con. 64 đường 35. Linh Đong . TĐ . Kế chùa Bảo Thắng nha.

• Like
Reactions: Ken Nguyen
Hạng D
14/1/13
1.774
1.582
113
OSTD mới mua quán cf của bác Nghĩa làm đại bản doanh, thuê lun chủ quán làm bồi bàn. Kính mới các bác chuyển sang địa điểm off hàng tuần nhé. Quán Thỏ Con. 64 đường 35. Linh Đong . TĐ . Kế chùa Bảo Thắng .

Hạng D
4/9/06
2.278
21.752
113
OSTD mới mua quán cf của bác Nghĩa làm đại bản doanh, thuê lun chủ quán làm bồi bàn. Kính mới các bác chuyển sang địa điểm off hàng tuần nhé. Quán Thỏ Con. 64 đường 35. Linh Đong . TĐ . Kế chùa Bảo Thắng .

Cá nhân em thích 3A hơn....em thặc.....còn chỗ này gần nhà em biết...các bác đậu xe ngoài đường mà, còn 3A gần như là đường nội bộ, yên tĩnh, cây xanh nhiều...thêm gái đẹp nữa...:3dcuoi:

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Donjuans