Hạng D
16/5/08
1.017
1.027
113
Chắc dp thiếu chút men nên tinh thần đi xuống quá. Để mình làm lại 1 quả lớn xem sao các bác nhỉ.
nhà mới xây 5n mà lạnh lẽo quá lão @bo sua coi sửa sang lại cho ấm cúng khách sẽ xôm tụ thôi

• Like
Reactions: oto_bangb2
Hạng C
18/1/14
646
1.563
93
Chắc dp thiếu chút men nên tinh thần đi xuống quá. Để mình làm lại 1 quả lớn xem sao các bác nhỉ.
Trước mắt T7 hoặc CN này làm cái họp Hội.
Sau làm cái lễ ra mắt tân HT + HP mới.
Chúc mừng OSTD trở lại và lợi hại hơn xưa.

Hạng C
18/1/14
646
1.563
93
Kêu gọi offline anh chị em OSTD tháng 9.2019
Đã hơn 4 năm từ ngày thành lập nhóm OSTD (tháng 4.2014) với các bác
@bo sua @steven nguyen @Donjuans @boymi @thanhtu0307 @Sixsense @anhnguyentruong @S and J @PCauto @tuhai1903 @st151101 @oto_bangb2 @conganh2203 @luckydrive @tuanthao20 @haphong @himaihoa @mrgiap @Viethung12776 @NGHIA VO @Xedap babyroyal @og_saigon - cùng các bác, các mợ tham gia sau đó... và các chuyến caravan, dã ngoại, họp mặt sinh nhật, offline cafe cuối tuần nhằm gặp mặt giao lưu, trao đổi kinh nghiệm về xe, chia sẻ chuyện vui buồn trong nhà ngoài phố hay trên đường thiên lý.
Tuy nhiên thời gian sau này người thì chuyển đi xa, người thì bận chuyện riêng nên các buổi họp mặt thưa thớt dần, bác hội phó lặn đâu mất, bác hội trưởng thì lo chăm baby, nên hội buồn và vắng như chùa bà đanh (nghe kể lại thôi :p chứ b6 cũng không có mặt!)
Sau khi trao đổi với các anh em còn nhiệt huyết, kêu gọi các oser nhà ta tham gia một buổi offline cuối tuần (ngày giờ cụ thể cứ đề nghị sao cho tiện nhất)- vừa củng cố lại đội hình, vừa tìm một bác HT mới có dư thời gian và kinh nghiệm tổ chức để gầy dựng lại nhóm OSTD.
Rất mong anh chị em cho ý kiến - (và cũng sorry không tag được nick của khá nhiều oser do không còn nhớ đủ, nhất là mợ Tuyền Vnexpress))
ảnh tháng 6.2015
View attachment 2002197
Bác @Sixsense chốt luôn dụ thời gian và địa điểm luôn giúp.

• Like
Reactions: boymi
Hạng D
16/5/08
1.017
1.027
113
Đề nghị sáng thứ 7 này (14/9), địa điểm khu cafe chung quanh 3A gần chỗ cũ cho ace dễ nhớ. Nhờ cả nhà cho ý kiến và confirm, nhất là bác Trung và bác Đan- @bo sua , @boymi
Ok bác Sáu, sáng thứ bảy hàng tuần ae vẫn hay cafe khu công viên này.

Hạng D
16/10/15
1.908
3.213
113
47
Thấy nhiều bác có tâm huyết quá mà hôm nay cũng không thấy đâu, tụi em nhóm nhỏ có mấy mạng đâu dám hội nghị hay hội họp gì đâu :)

• Like
Reactions: boymi