Hạng B2
14/12/14
166
217
43
THÀNH PHỐ HCM
Trời đất. May cho e quá vì bận kg tham dự được. Đọc 3 điều yêu cầu thấy mình rớt hết trọi.
1. Xe kg có số, chỉ có bảng số CA cấp à
2. Áo hội kg có, nhưng mời cafe HT chắc rẻ hơn tiền mua áo. Cũng kinh tế
3. Xe sạch sẽ: ngoài thì ok, trong chưa biết vì cái mùi e nó hơi bị nặng
Thôi hẹn các bác dịp khác. Lần sau hy vọng HT dễ tính hơn.
Số 3 không quan trọng bác gặp em sẽ không còn ngại( trong chưa biết vì cái mùi e nó hơi bị nặng)
nhoé .

• Like
Reactions: og_saigon
Hạng B1
17/6/15
62
70
63
41
Hội của mí bác rộn ràng quá í! Em theo-dõi-rình…rập (nhưng chưa có “mò”…) hội mí bác đã lâu nhưng vì chưa có xe nên ko dám giao lưu ạh.
Nhìn Chương trình off tuần này nghe có vẻ hấp dẫn quá! Đúng ngày mí bác thử xe nhau cũng là ngày em rước tình iu về nhà luôn ạh! Ước mong được giao lưu cùng các bác 1 ngày không xa…
Chúc mí bác mí mợ có 1 ngày off thật hoành tráng và vui vẻ nhé!
Cheers! :):3dtanghoa:

Hạng D
14/1/13
1.772
1.580
113
Hội của mí bác rộn ràng quá í! Em theo-dõi-rình…rập (nhưng chưa có “mò”…) hội mí bác đã lâu nhưng vì chưa có xe nên ko dám giao lưu ạh.
Nhìn Chương trình off tuần này nghe có vẻ hấp dẫn quá! Đúng ngày mí bác thử xe nhau cũng là ngày em rước tình iu về nhà luôn ạh! Ước mong được giao lưu cùng các bác 1 ngày không xa…
Chúc mí bác mí mợ có 1 ngày off thật hoành tráng và vui vẻ nhé!
Cheers! :):3dtanghoa:
welcome bác, nếu dc thì CN giao lưu luôn bác nhé, ngay cả em là HT còn đi xe đạp, nên bác ko lo vụ có xe hay ko đâu :D. Nhưng đến thử thôi nha, chứ mất công về lại mua xe khác thì khổ.