Hạng D
14/1/13
1.768
1.570
113
Em mới đi miền Tây về. Hôm nay mới vào đọc. Số điện thoại của em : 0989. Một 00 ba tám năm. U50. Nhờ Bác @bo sua cập nhật giúp. Hy vọng CN tới sẽ được gặp các bác.
Ý kiến bác @thaidinh cũng rất hay. Các bác còn lại đong góp thêm một vài địa điểm. Sẽ chốt lại địa điểm nào thuận lợi và phù hợp nhất.
He he, nhà e cách Dĩ An 5p đi bộ. chủ yếu các bác kia thế nào thôi, mình chọn theo số đông.

Hạng D
14/1/13
1.768
1.570
113
Em cũng ở Thủ Đức, nhưng em có gợi ý là chuyển qua tập hợp tại khu hành chánh Dĩ An được không, không phải vì em gần khu này mà vì em thấy bên đây rộng rãi, thoáng mát, đậu xe vô tư, có chổ thử xe, ... Còn bên Emi em thấy đông, nhất là sáng CN, nói chung thấy đậu xe không thoái mái.

P/S: Em chơi nhiếp ảnh, tận Tao Đàn mà em còn chạy lên được nên lanh quanh Thủ Đức em ko ngại,
Bác ở đường nào ? Chắc khu hành chính Dĩ An hả ? e ở đường số 9; e hay rửa xe chỗ trạm bê tông gần đó.

Hạng B2
25/12/14
246
240
43
40
Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bác ở đường nào ? Chắc khu hành chính Dĩ An hả ? e ở đường số 9; e hay rửa xe chỗ trạm bê tông gần đó.
Không bạn ơi, nhà mình bên Linh Xuân, gần chùa Từ Quang. Tại cũng hay dạo qua đó chơi, thấy bên đó rộng rãi, thoáng mát, phù hợp cho việc tập trung nhiều xe để anh em trao đổi lẫn nhau tiện hơn. Còn bên EMI thì chỉ vô quán ngồi chém gió thôi, chơi nhiếp ảnh thì phù hợp hơn. :)

Em tên Thái, sinh năm 83, chắc nhỏ tuổi hơn các anh hả ?

Hạng D
14/1/13
1.768
1.570
113
Không bạn ơi, nhà mình bên Linh Xuân, gần chùa Từ Quang. Tại cũng hay dạo qua đó chơi, thấy bên đó rộng rãi, thoáng mát, phù hợp cho việc tập trung nhiều xe để anh em trao đổi lẫn nhau tiện hơn. Còn bên EMI thì chỉ vô quán ngồi chém gió thôi, chơi nhiếp ảnh thì phù hợp hơn. :)

Em tên Thái, sinh năm 83, chắc nhỏ tuổi hơn các anh hả ?
Bằng tuổi luôn bác :D. em ở đường 9, trước mặt Từ Quang đó :))/. Chắc bác ở đường 5,9,11 thôi :))

Hạng B2
18/11/14
328
256
63
38
Quận 9
babyanhvu.com
Em hộ khẩu Thủ Đức nhưng ở quận 9 cho 1 chân nhóe. Nhưng làm ca chắc không đi thường xuyên đc nhưng sẽ cố gắng hết mình. Với lại cafe gần gần thì em chạy ra đc chứ xa thì em chịu
em tên Vũ, 30 Tuổi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
14/1/13
1.768
1.570
113
Em hộ khẩu Thủ Đức nhưng ở quận 9 cho 1 chân nhóe. Nhưng làm ca chắc không đi thường xuyên đc nhưng sẽ cố gắng hết mình. Với lại cafe gần gần thì em chạy ra đc chứ xa thì em chịu vì chưa có bằng 27/3 này mới thi sát hạch :3dnguyhiem:
em tên Vũ, 30 Tuổi
Thường thì off chủ nhật thôi bác, AE có thời gian chứ ngày thường thì chắc off = beer mới dc :D.