Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Bị lùa rồi còn khoe nữa chài
Hãng có số má trong làng phụ kiện, chọn mua cái có giá đắt tốp đầu hãng và đắt hơn các hãng khác khá nhiều mà còn bị vậy nên mình mới nói ra để mọi người cảnh giác ba cái sạc ko dây thấy thì hay chứ thực tế sử dụng sạc chẳng lên bao nhiêu pin lại tổ nóng máy, xui xui còn sập nguồn vì nhiệt, lỡ nổ cái thì báo đời. Tốt nhất là cứ mua cái sạc tẩu tốt chút rồi sạc qua dây cho lành. Còn mình ko nghĩ mình bị lừa vì mua đồ real chứ ko phải hàng trôi nổi hay hàng nhái mà bị lừa.

Hạng F
22/7/13
8.950
39.925
113
Hãng có số má trong làng phụ kiện, chọn mua cái có giá đắt tốp đầu hãng và đắt hơn các hãng khác khá nhiều mà còn bị vậy nên mình mới nói ra để mọi người cảnh giác ba cái sạc ko dây thấy thì hay chứ thực tế sử dụng sạc chẳng lên bao nhiêu pin lại tổ nóng máy, xui xui còn sập nguồn vì nhiệt, lỡ nổ cái thì báo đời. Tốt nhất là cứ mua cái sạc tẩu tốt chút rồi sạc qua dây cho lành. Còn mình ko nghĩ mình bị lừa vì mua đồ real chứ ko phải hàng trôi nổi hay hàng nhái mà bị lừa.
Ía! A quên rằng sạc ko dây chưa bao h tốt cho cục pin ... nó chỉ tốt cho sự tiện lợi! Mà a hiểu cho rõ, chứ hãng gấu chó gấu mèo cũng dựa chên nguyên tắc cơ bản chế tạo mà thôi

Hạng D
21/6/11
1.049
4.522
113
38
lên shoppe mua cái sạc ko dây này, vừa xịn sò, vừa tiện dụng xem bản đồ, ngon bổ rẻ quan trọng là ko độ đẻo mất zin xe ....
View attachment 2156055View attachment 2156056View attachment 2156057View attachment 2156058View attachment 2156059View attachment 2156060

Em đã mua con y chang như vầy 600k, sạc tương đối nhanh, kẹp điện thoại chặt. Chỉ có vấn đề cái kẹp vào thanh ngang cửa gió điều hòa nó không chắc chắn lắm, cứ rung rung, chưa biết khắc phục cách nào.

Chỉnh sửa cuối: