Hạng B2
27/7/08
207
0
16
55
Hi các bác SFC sài gòn.
Tình hình là thế này vừa rồi em có đứng ra tổ chức cho các bác OSHN giải Tennis 2010 nòng cốt tham gia chính vẫn là anh em trong SFC của mình và cũng anh em mình chiếm vị trí cao nhất của giải.
Thừa thắng xông lên anh em phấn khởi và quyết định bay vào SG làm một đội SFC 2 đẻ quyết tâm giành cúp về cho SFC.
Em được bác Kiến vàng giao nhiệm vụ phụ trách đội SFC HN kết nối cùng các bác trong SG để lên kế hoạch đăng ký
Cho đến thời điểm này thì đã có các bác sau đây đăng ký:
1.NghiaHD
2.Hào tuy ô
3.Zukov
4.taybac
5.2BB2
6.caisua
7.boymos
8.longthinhAudio

Về cơ bản anh em xác nhận tham gia nhưng cũng đề phòng có trường hợp đột xuất k tham gia được thì nhờ các bác SG bổ xung nhân sự nhé.
Vì em cũng chưa biết được trình Tennis các bác trong SG ra sao nên đợt off 3 miền anh em hai miền sẽ giao lưu và đưa ra những PA tốt nhất để làm sao SFC rinh được Cúp VÀng về phòng truyền thống của minh.
Em mở thớt này ra ngoài để khấy động anh em SFC HN đăng ký và cập nhật thông tin

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Cám ơn bác Nghĩa đã ủng hộ anh em SFC SG ..tình hình như thế này chắc SFC lại khuân Cup OS mất , khổ thế không biết kiếm đâu chỗ để Cup vàng OS đây

Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH
bác caisua ko tham dự đc ...
2BB2 và boymos đang thu xếp chắc hết tuần mới confirm .
đề nghị các bác tính bổ xung nhân sự.

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Welcome SFC HN!!!

Thật ra deadline đăng ký tham gia giải hôm nay là hết hạn rồi. Tuy nhiên các bác cố gắng khẩn trương bàn bạc và quyết định ngay nếu có thể tham gia nhé, bọn em vẫn đang giữ chỗ cho các bác đến hết ngày mai 16/7 trước khi chuyển danh sách cuối cùng về BDH OS. Có thông tin gì thì mời bác Santa_Lucia qua xác nhận và chuyển danh sách của SFC HN cho OTC.

Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH
Bọn em ở xa ,gửi ds theo đường bưu điện nên hơi lâu

Giải thưởng làn này bé quá :D nên khả năng nhiều sẽ cử 2 đôi vào hỗ trợ AE SFC SG thôi

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
carpenter nói:
Bọn em ở xa ,gửi ds theo đường bưu điện nên hơi lâu

Giải thưởng làn này bé quá :D nên khả năng nhiều sẽ cử 2 đôi vào hỗ trợ AE SFC SG thôi

Ngoài giải thưởng các bác Hn nghe đâu tiền máy bay ...ks free lo gì bác . Ăn thì anh em SFC SG cố bữa cháo bữa cơm qua ngày

Hạng B2
1/9/04
283
1
18
Theo em mình cần chất lượng hơn số lượng. Do vậy nếu các bác HN không lập đủ 1 đội thì ta kết hợp 2 miền thành 1 đội cho thật SFC quality chứ....:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
seaman nói:
Theo em mình cần chất lượng hơn số lượng. Do vậy nếu các bác HN không lập đủ 1 đội thì ta kết hợp 2 miền thành 1 đội cho thật SFC quality chứ....:D
Phương án này là chuẩn nhất! 100% 4 bác có tên sau: NghiaHD, Hào Tuyo, Zukov, Taybac (đều hạng A) sẽ vào join cùng các bác. Các bác cứ theo phương án như vậy đi!

Hạng B2
27/7/08
207
0
16
55
Tình hình này chắc anh em mình lập một đội tuyển thôi vì sợ anh em ngoài HN vào không đủ. Hơn nữa anh em mình cần lực lượng tốt nhất để giành cúp.
Vì em cũng chưa giao lưu với các bác trong SG lần nào nên cũng không biết thực lực của các đội trong đó.
Các bác đăng ký thêm 4 người ngoài HN vào danh sách, đợt tới off 3 miền tại Đà nẵng anh em mình sẽ chọn ra một đội mạnh nhất để tham gia thi .
Theo luật thì chỉ có 8 người nhưng mình có thể đăng ký thêm danh sách dự bị phòng cho trường hợp có ai bận đột xuất mà không tham gia đc có thể có VDV dự bi thay thế