Tập Lái
8/2/17
2
51
12
30
Ai mua để dành lâu dài mua căn này dc , kế đường cầu cát lái và phú mỹ hưng 2. 106 m2 , Đất an toàn ko quy hoạch gì hết , ngay khu dân cư lâu năm , có nhà luôn , cho thuê coi như mỗi tháng ăn tiền lãi ngân hàng rất oki đợi tiện ích lên thì bán thôi , ko thì vứt đó chả thiệt gì nhiều , có sổ hồng dẳn sang tên oki , giá 650tr , mua lh mình
cho em số tờ số thủa đi ạ

Hạng B2
5/2/10
155
330
63
Bạn vào đây cập nhật giá đất thường xuyên thị trường nhà đất Nhơn Trạch nè bạn. Hiện tại đất xã Đại Phước ven sông nằm trong hẻm oto đi vào được thuộc dự án DOSALAND Riverside có giá 12tr/m2 nếu bạn muốn biết thêm thông tin những miếng đất khác hoặc dự án khác thuộc huyện Nhơn Trạch xin vui lòng để lại mail để mình chuyển qua chuyên viên tư vấn BĐS để tư vấn cho bạn được kỹ hơn (ko cần mua đất vẫn được tư vấn nha mấy bạn, hiện tại công ty mới tuyển 1 dàn chuyên viên tư vấn mới tụi nó đang có nhiều thời gian rãnh mong các bạn để lại mail để mấy em ấy có cơ hội để đc thực hành)

Xin lỗi mình chỉ là thằng làm SEO nên các bạn cho mình đi cái link nhé, mình làm SEO với tôn chỉ là đem kiến thức bổ dưỡng cho người đọc chứ không giống thể loại làm SEO xả rác, rất mong

Bác cho mình hỏi đất ở chổ Long Thọ của bên HUD đường 12m giờ giá bao nhiêu Bác, em còn 2 nền ở đó mua lâu lắm rồi

Hạng B2
25/12/17
124
207
43
Long Thành mình không rõ bạn ạ, công ty mình chỉ chuyên đất Nhơn Trạch thôi, nếu bạn cần thắc mắc hay tư vấn về Nhơn Trạch thì để lại mail để mình chuyển sang trưởng phòng kinh doanh để tư vấn bạn kỹ hơn (bạn không mua nhưng chỉ hỏi thông tin về Nhơn Trạch củng được bên mình rất sẵn sàng phục vụ bạn)
Vĩnh Thanh gần chợ Hòa Bình giờ khoảng bao nhiêu nền 100m hả bạn. Đang định mua chổ đó. Tư vấn dùm được không?

Tập Lái
20/8/18
19
2
3
34
Ai mua để dành lâu dài mua căn này dc , kế đường cầu cát lái và phú mỹ hưng 2. 106 m2 , Đất an toàn ko quy hoạch gì hết , ngay khu dân cư lâu năm , có nhà luôn , cho thuê coi như mỗi tháng ăn tiền lãi ngân hàng rất oki đợi tiện ích lên thì bán thôi , ko thì vứt đó chả thiệt gì nhiều , có sổ hồng dẳn sang tên oki , giá 650tr , mua lh mình
Bác ơi cho hỏi đã bán chưa bán?