Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Phải Log in để Like bạn.

Siêu xe Ý tơời trang mạnh mẽ nhỉ...
Ngốn điện 1 phát cũng dã man lắm đây... :D

À mà có công nghệ sạc nhanh 1 chiếc xe ô tô trong 5' đó, quá ngon để áp dụng lên xe này! :)
Làm giàu cho các trạm sạc chứ được gì bác, Với lại xài xe kiểu này thì tương lai có khả năng thế giới 1 lúc nào đó sẽ cạn nguồn năng lượng điện thôi

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Hy vọng đây sẽ là siêu xe của tương lai và những chiếc được gọi là siêu xe hiện tại sẽ là những cỗ máy phá hoại tài nguyên và môi trường
chưa chắc là cái nào tốt hơn cái nào nha bác. Biết đâu tương lai con người sẽ chết sớm vì tiếp xúc quá nhiều với từ tính hay chất phóng xạ gì đó do mấy cỗ máy lạm dụng điện năng giống mấy em này thì sao? Với lại việc chế tạo pin, tiêu hủy pin khi ko còn sử dụng được....mấy cái này phá hoại môi trường còn gấp mấy lần so với khí thải xe ô tô.

• Like
Hạng D
28/10/12
1.508
1.432
113
chưa chắc là cái nào tốt hơn cái nào nha bác. Biết đâu tương lai con người sẽ chết sớm vì tiếp xúc quá nhiều với từ tính hay chất phóng xạ gì đó do mấy cỗ máy lạm dụng điện năng giống mấy em này thì sao? Với lại việc chế tạo pin, tiêu hủy pin khi ko còn sử dụng được....mấy cái này phá hoại môi trường còn gấp mấy lần so với khí thải xe ô tô.
từ tính và phóng xạ thì chờ bác nghiên cứu xem nó có và ảnh hưởng nhiều tới con người không. Còn về việc pin thì có thể hoàn tái sử dụng được, vì khi thay họ pin phải vào hãng thay, không thể tự thay bừa và vứt bừa như mấy cục pin điện thoại hay pin remote được.

Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
từ tính và phóng xạ thì chờ bác nghiên cứu xem nó có và ảnh hưởng nhiều tới con người không. Còn về việc pin thì có thể hoàn tái sử dụng được, vì khi thay họ pin phải vào hãng thay, không thể tự thay bừa và vứt bừa như mấy cục pin điện thoại hay pin remote được.
Nhưng bác có biết vào hãng thay hay tái chế sử dụng như bác nói thì việc có ảnh hưởng gì đến môi trường xung quanh do việc chế tạo, tái chế đó gây ra thì làm sao người tiêu dùng biết. Chưa tính việc tái chế đó ảnh hưởng đến chất lượng pin sau tái chế, có gì xui xui đang chạy nó báo pin ảo rồi bị tụt pin , tắt máy giữa cao tốc là coi như xong:3dgoidien:114

• Like