Tập Lái
21/9/19
22
5
0
40
Saigon
1 tháng nhanh mà lo chi vậy bác
trước em thi bên ĐH AN NINH Q9 cũng gần 1 tháng mới có
lúc đó em đã có bằng PET A1 và thi B2
Em đang học bên đó bảo qua tết thi hic không biết khi nào có băng??

Tập Lái
12/9/19
23
5
3
Mình học tc bên pmh, ông thầy ok lắm chẳng phải đổi thầy :). Chỉ có cái chờ lấy bằng lâu quá :(
Em học ở chi nhánh Nguyễn Văn Linh, khá lộn xộn bác à :(. Chắc em với bác lấy chung đợt đó :D.

Tập Lái
6/8/17
38
5
8
Em học ở chi nhánh Nguyễn Văn Linh, khá lộn xộn bác à :(. Chắc em với bác lấy chung đợt đó :D.
Mình đk ở phòng ghi danh lâm văn bền, mà 2 phòng này hình như là chung :D, hôm bữa e có gọi ông thầy hỏi là h cần bằng gấp lấy sớm đc ko, ổng bảo nếu xin được thì ổng xin cho, mà tới h ko thấy báo cáo gì :(

Tập Lái
12/9/19
23
5
3
Mình đk ở phòng ghi danh lâm văn bền, mà 2 phòng này hình như là chung :D, hôm bữa e có gọi ông thầy hỏi là h cần bằng gấp lấy sớm đc ko, ổng bảo nếu xin được thì ổng xin cho, mà tới h ko thấy báo cáo gì :(
Mình mới check hôm nay thì có kết quả trên https://gplx.gov.vn/default.aspx rồi đó bác, bác check thử xem.

Tập Lái
12/9/19
23
5
3
Bấm vào chỗ nào để xem vậy bác?
Ở khung bên trái đó bác, bác chọn loại GPLX PET (có thời hạn). Nhập số GPLX PET A1 của bác và ngày tháng năm sinh vào để check. Sau đó sẽ có kết quả như hình sau:
Lấy bằng B2 sau khi thi xong

Tập Lái
6/8/17
38
5
8
Ở khung bên trái đó bác, bác chọn loại GPLX PET (có thời hạn). Nhập số GPLX PET A1 của bác và ngày tháng năm sinh vào để check. Sau đó sẽ có kết quả như hình sau:
View attachment 2082775
Mình chưa có bằng A1 bác ơi, mình dự định là lấy B2 xong mới thi A1 để đc miễn lý thuyết :(