• Total voters
    47
Hạng B2
5/1/09
264
339
63
35
Xin chào các thành viên,

Hiện BTC Emma đang dự kiến sẽ tổ chức chương trình Emma trong năm nay như sau:

1-Tổ chức 1 giải lớn 1 lần trong năm 2010 tại Sài Gòn.

2-Tổ chức 3 giải lớn : Vòng 1 ở SG, Vòng 2 ở Hà Nội và vòng chung kết tại SG.

Ngoài các giải thi đấu SQ, ESPQ, MultiMedia, năm nay BTC sẽ tổ chức thêm giải SQL (Sound Quality Lound) dành cho các xe có dàn âm thanh khủng trang bị sau cốp xe ...

Mong nhận ý kiến từng thành viên để BTC rút kinh nghiệp tổ chức cho chương trình Emma năm nay thành công và tốt đẹp . .và hoàng tráng hơn năm ngoái.

Xin cảm ơn các bác!

Như điều 1 thì em thấy cũng dc, còn điều 2 thì hơi khó vì các bác chủ xe phải đu theo vợ hai từ nam ra bắc rồi từ bắc vào nam, nên nói thật là hơi oải. Giả sử đi máy bay còn được chứ đường bộ thì việc lau chùi, bảo quản xe cũng mệt lắm đó, lỡ ko may có chuyện gì xảy ra cũng mệt. Theo em thì cách nào cũng được, cách 1 thì chủ xe lời, khán giả thiệt (vì chủ xe chỉ cần ở 1 nơi để thi, còn khán giả MB phải khăn gói vô MN để xem); cách 2 thì khán giả lời, chủ xe thiệt (vì khán giả 2 miền đều xem được, nhưng chủ xe phải di chuyển suốt). Em ở Tp.HCM nên ko lo, cách nào em cũng xem được cả. :D

A1
14/12/03
2.555
4.253
113
Em nghĩ nên thi ở 2 nơi nhằm tạo điều kiện để nhiều người tham dự. Còn việc họ đã thắng vòng 1 mà không có điều kiện về thời gian, vận chuyển xe vào thi lần 2 (chung kết) tjai SG thì đành chịu.
Có phương án trung hòa cho cả 2 là HN thi trước, các xe chấm điểm xong khóa sổ lại, mời trọng tài vào HCMC thi đợt 2. Sau đó công bố bảng điểm và tuyên bố thứ hạng các xe được giải. Đỡ được một vòng thi chung kết, xe ai lại ở nhà nấy, không phải mang vác đi lại nhiều. Dưng lại thiệt thòi cho các bác HN vì không trực tiếp xem được phần công bố giải thưởng và xếp hạng.

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán
Chủ yếu máu là chính em nghĩ không vấn đề gì:cool::cool::cool:

Năm vừa rồi Em và các Bác chạy xe từ Hà Nội vào tham dự Emma xong đi tận Mũi Cà Mau và 1 loạt các Tỉnh Miền Tây ngon choét

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết
Em thấy điều 2 ok hơn, như thế sẽ dễ thu hút nhiều bác ở miền Bắc tham gia hơn. Thể lệ không biết có thay đổi không nhỉ, em thấy năm nay thi khán giả không dc nghe âm thanh các xe khi mở các cửa và cốp nên hơi thất vọng.

A1
14/12/03
2.555
4.253
113
Làm sao cũng được. Nhưng cố gắng bằng thế này nhé bác.

Tập Lái
15/1/10
3
0
0
sai gon
Ttheo em nghĩ...vong1 o tổ chức ở sài gòn là ok ..nhưng vòng 2 xa wa.>!hay là tổ chứ ơ đàtlạt y.>!các pác nghĩ sau.>