Năm nay tết tây rơi vào cuối tuần, nghỉ vài ba ngày nên định đi Đà Lạt Lễ hội hoa và tết tây. Khởi hành lúc 5h sáng ngày 1/1/2016. Có bác nào đồng hành thì lập hội nhé. Ngoài cung đường mang tính truyền thống bác nào còn cung đường mới nào khác thì cùng khám phá nhé.

Hạng C
8/1/07
650
4.748
93
Em là em ngán nhất đi VT và ĐL dịp lễ tết. Năm ngoái may mà đặt phòng trước nên lên ĐL có phòng ngủ, không thì ra ngoài đường ngủ bụi rồi (hồ XH ken đặc người ngủ ngoài trời luôn mới ghê). Đi ăn thì cứ như đi đánh giặc, vào sớm giành chỗ xong ngồi đợi mốc mỏ mới được ăn @@

Hạng D
4/10/12
2.185
3.539
113
Em là em ngán nhất đi VT và ĐL dịp lễ tết. Năm ngoái may mà đặt phòng trước nên lên ĐL có phòng ngủ, không thì ra ngoài đường ngủ bụi rồi (hồ XH ken đặc người ngủ ngoài trời luôn mới ghê). Đi ăn thì cứ như đi đánh giặc, vào sớm giành chỗ xong ngồi đợi mốc mỏ mới được ăn @@
Như bác nói ở nhà sướng hơn! Cực khổ còn đau tiền!

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
đi du lịch nhưng nghe bác tả giống đi tị nạn qé :)

Hạng B2
26/6/08
202
79
28
Năm nay tết tây rơi vào cuối tuần, nghỉ vài ba ngày nên định đi Đà Lạt Lễ hội hoa và tết tây. Khởi hành lúc 5h sáng ngày 1/1/2016. Có bác nào đồng hành thì lập hội nhé. Ngoài cung đường mang tính truyền thống bác nào còn cung đường mới nào khác thì cùng khám phá nhé.
Tiếc quá, em khởi hành sáng 31/12

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng C
25/1/14
646
524
93
Em cũng mê Đalat lắm, nhưng ngay lễ tết thì em hỏng dám hihi...kinh nghiệm đôi lần nên sợ... Chúc bác chủ đi vui nghe...

• Like
Hạng B2
21/9/11
263
107
43
ĐL thì mùa hè, lễ tết lúc nào củng đông. Đi chơi thì được, ăn uống tránh mấy quán Cu Đức, Cu Tây, Ốc 33, nem nướng Bà Hùng... Sẽ đỡ ngột ngạt hơn.

• Like
Hạng D
10/5/09
2.389
13.538
113
Sg
ăn mấy quán xa xa....ít khách đoàn thì đỡ hơn bác nhỉ, chịu khó ở ks cc tí sẽ bớt được khoản ăn sáng, ăn tối (khỏi ra ngoài ăn).......đông thì vui mà các bác nhỉ..... :3dcuoi: