Tập Lái
11/12/15
36
17
8
49
Mùng 2 tết này định đưa gia đình lên Dalat nghỉ ngơi, bác pini hướng dẫn dùm xem khách sạn nào tốt và có chỗ đậu xe, cũng lâu lắn rùi không lê Dalat, toàn đi biển. Tết này lên ghé quán bác làm ly cafe chồn, hj.

• Like
Reactions: daoanhkhoa
Hạng B2
4/9/15
172
65
28
47
Mùng 2 tết này định đưa gia đình lên Dalat nghỉ ngơi, bác pini hướng dẫn dùm xem khách sạn nào tốt và có chỗ đậu xe, cũng lâu lắn rùi không lê Dalat, toàn đi biển. Tết này lên ghé quán bác làm ly cafe chồn, hj.
Bác đi Mùng 2 tết mà giờ chưa đặt khách sạn là hơi căng bác nhé, ĐÀ lạt năm nào cũng cháy phòng dịp tết hết

• Like
Reactions: daoanhkhoa
Tập Lái
28/9/11
34
20
8
TP. Hồ Ch íMinh
Chào Bác
Bác đã có phò ng chưa?. Bên mình còn vài phòng cho Bác đây. minh ưu tiên cho ae trên os. giá mềm để ae giao lưa với nhau.
Lên Đà Lạt mùa đông ngắm lễ hội Mai anh Đào rực rỡLên Đà Lạt mùa đông ngắm lễ hội Mai anh Đào rực rỡLên Đà Lạt mùa đông ngắm lễ hội Mai anh Đào rực rỡ

Hạng B2
14/10/14
167
29
28
31
Chính xác là lễ hội diễn ra ngày nào vậy bác? Thấy toàn khoản nên em khó sắp xếp thời gian quá

Hạng B2
4/9/15
172
65
28
47
Chính xác là lễ hội diễn ra ngày nào vậy bác? Thấy toàn khoản nên em khó sắp xếp thời gian quá
lễ hội mai anh đào diễn ra từ ngày 11 - 13/2 đó bạn, nếu có ý định đi vào dịp này thì chốt phòng khách sạn sớm nhé.

Hạng B2
14/10/14
167
29
28
31
lễ hội mai anh đào diễn ra từ ngày 11 - 13/2 đó bạn, nếu có ý định đi vào dịp này thì chốt phòng khách sạn sớm nhé.
Vậy là ăn tết xong lại lên Đà Lạt ăn chơi tiếp, cảm ơn bạn nhé