Hạng D
29/6/04
1.115
8.819
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com
RE: Lên đời ABS cho Hilander

Có ABS nhìn nó thời trang hơn bác nhểy , bác có thể tìm mua được đấy, nhìn như thật
Bác Cakhoai đùa vui phết, em mà "nhìn" được ABS là em gỡ nóa ra để coi nóa thời trang cỡ nào, hề hề ...:D

Hạng C
4/2/05
576
30
28

@DUNG ESCAPE: Đừng lăn tăn về ABS nữa bác ạ, khi nào đổi xe bác tìm em nào có sẵn ABS mà chiến, ABS có phải đồ chơi đâu mà gắn được.:D

Trích đoạn: cakhoai

Có ABS nhìn nó thời trang hơn bác nhểy , bác có thể tìm mua được đấy, nhìn như thật .

Nếu đúng ABS là viết tắt của AIRBAG SRS thì em biết nó gắn ở đâu rồi, trên vôlăng và taplo ấy, trông đẹp phết. Chỗ đấy gắn cái giá để điện thoại cũng chắc lắm.

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

E chân chất nên cứ thằng nào có cái đĩa bên trong thì em gọi là ABS, cái đĩa giả có lâu rồi, có cả lỗ nữa cơ thích cực .

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

tang trống hình như cũng có ABS mà bác khoái cạ :D. Hôm rồi em xem catalogue mấy em trong autoshow thấy nó đề vậy mà (hình như là Focus 1.6 ???)

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Đâu cần chi phải phức tạm và tốn kém thế, mỗi sáng dậy luyện cái chân phải thành Kong-Fu đá liên hoàn cước... chừng nào 1 giây mà bác đạp được lên xuống 10 lần thì chân bác sẽ thành ABS rùi còn gì .. Good luck nhé:D

Hạng C
4/2/05
576
30
28

ABS và BA chế bằng cơm theo kiểu này (kungfu) thì được, còn EBD chắc là bó tay mất rồi:(

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Xài AT xong rồi chế thêm 1 chân phanh nữa pac à. Chơi theo kiểu mui trần 2 bánh ý. EBD chạy cơm( lúc đó phải đổi thành RBD bác nhẩy)