Tập Lái
9/10/12
24
33
13
Thường các bác chạy Focus là thích ăn chắc mặc bền. Do vậy, CRV là hợp với bác nhất. Tầm tiền bác đưa ra, CRV 2.4 cũng hợp lý.

Santa Fe chỉ ngon và giữ giá bản máy dầu. Subaru XV thì phụ tùng chưa phổ biến.

Giá Focus 2013 của bác nếu xe Ok chắc cũng được 550 trở lên.

Chúc bác mua may bán đắt.

Hạng B2
11/5/16
391
313
63
34
Không am hiểu về Subaru lắm, nhưng nghe ao hồ nói Su ngon lắm. Vote Su 1 phiếu:3dcuoi:

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
31/5/14
3.447
4.262
113
Tối đa 1 tỷ rưỡi mà mấy ông nội cứ kiu ráng ko hà.

em thấy mấy thím trên cứ xui cho cố vào mà không thấy cái hậu quả lâu dài. Em thấy bác chủ đi xe cỏ cho ngon lành, lỡ qua vẹt hay mất mát gì giá thành nó cũng dễ thở hơn. Em thấy Santafe và CR-V là ok nhất, xe thông dụng dễ đi, đễ bán dễ sữa chữa còn su cảm giác lái khỏi bàn những những cái còn lại em nêu trên thì ...... Em thì thiên về SantaFe vì nó là 5+2 thoải mái hơn nhiều so với 5 chỗ, đặc biệt là băng giữa ngã lưng thoải mái, và múc máy CRDi nữa thì khỏi phải bàn cứ 7,5 - 9L/100km đường hỗn hợp.

Tập Lái
22/5/08
2
5
1
E cũng như bác lên đời từ focus hb 2.0 2013 năm ngoái. Cuối cùng em chọn Kia sorento vì nó 7 chỗ, mạnh, cách âm tốt, cảm giác lái tốt và đặc biệt giá rất hợp lý trong cùng phân khúc 1ty1 ra biển. E chạy 2 vạn ~ 1 năm rồi cảm thấy ko hối hận. Chỉ có cái là có một vài lỗi lặt vặt như gập gương bị kêu, còi lúc được lúc ko. Cái này chắc đợt tới bảo dưỡng e đi làm bảo hành còn máy vẫn ok lắm. Một cái dở nữa là loa nghe chán nên độ thêm sub.