Tập Lái
30/11/14
20
4
3
39
Chào các bác! Thú thật em mua mazda 6 2.0 mà em vẫn thích cái lazang 19 inch của em mazda 6 2.5. Vì khả năng của em có hạn nên cũng đành chọn em 2.0 thôi. Cho em hỏi cả nhà mình là có bác nào đã lên lazang 19 inch cho mazda6 2.0 chưa ạ? Nếu có thì các bác dành chút thời gian tư vấn giúp em nhé. Cám ơn các bác nhiều lắm.

Hạng B2
26/10/14
154
102
43
Lên thì lên thôi Bác! Có điều bác phải có thêm cái giâý đăng kiểm cho mâm 19", làm sao để có cái giấy đăng kiểm đấy thì bác biết rồi hen! Không thì bác ra đường đụng mấy anh xxx thì xác định luôn :3duongbia:

Tập Lái
30/11/14
20
4
3
39
Lên thì lên thôi Bác! Có điều bác phải có thêm cái giâý đăng kiểm cho mâm 19", làm sao để có cái giấy đăng kiểm đấy thì bác biết rồi hen! Không thì bác ra đường đụng mấy anh xxx thì xác định luôn :3duongbia:
Cám ơn bác đã tư vấn cho em, bác cho em hỏi ngu một tí là bác nói em phải có thêm cái giấy đăng kiểm cho mâm 19" thì em phải làm sao hả bác? em đang phân vân quá bác a. Có bác nào trên diễn đàn mình làm được giấy đó chưa ạ?

Tập Lái
30/11/14
20
4
3
39
Không bác nào giúp em hết ạ? Em đang hóng ý kiến các bác đây?:3dbongro:

Tập Lái
30/11/14
20
4
3
39
19 đi hơi ồn đấy nha pác.
Vậy hả bác em cũng phân vân vụ này. Lại còn lo gặp các bác xxx nữa, em thì rất thích 19" nhưng giờ mà nâng cấp lên cả lazang và lớp cũng gần 50 triệu đó bác, lớp 225/45R19 của Fanlken 6tr2 một chiếc rồi chưa tính lazang cũng tầm tiền lớp đó bác. :3dnhiumay:

Tập Lái
Vậy hả bác em cũng phân vân vụ này. Lại còn lo gặp các bác xxx nữa, em thì rất thích 19" nhưng giờ mà nâng cấp lên cả lazang và lớp cũng gần 50 triệu đó bác, lớp 225/45R19 của Fanlken 6tr2 một chiếc rồi chưa tính lazang cũng tầm tiền lớp đó bác. :3dnhiumay:
lazang khoảng 12tr600k nha bác

Tập Lái
Không bác nào giúp em hết ạ? Em đang hóng ý kiến các bác đây?:3dbongro:
vụ lo đăng kiểm đó e thấy căng lám đó bác, vì giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật do cục đăng kiểm vn cấp ghi rõ lốp trước 225/55R17, lốp sau 225/55R17, nên khi đi đkiểm ở các trạm đk họ cũng ghi như vậy nên kho ma lo được lám nha bác.
Chỉ có cách khi các a XXX mà tuýt bác thì bác lo cho các a đó vừa gần mà vừa lẹ nhất nưa
P/S :lâu lâu xui lắm mới bị xxx tuýt, khi tuýt có Bác lo thì bác cứ lên R19 đi cho đẹp bác :3dyte:

• Like
Reactions: denisnguyen
Hạng B2
4/8/14
307
234
43
34
bác thay lazang ngoài lo vụ đăng kiểm xong rồi thì có một số phát sinh kỹ thuật có thể sẽ bị lỗi khi bác sử dụng xe: ví dụ đồng hồ đo công tơ mét; tốc độ; hệ thống phanh, cân bằng xe cũng có thể bị ảnh hưởng chút ít do thay đổi so với thiết kế chuẩn mà,...... Tuy nhiên nếu bác máu rồi thì quất luôn đi ạ; kiếm một salon nào uy tín, đảm bảo độ mâm lốp nhưng vẫn đảm bảo các lỗi trên hạn chế ở mức sai số nhỏ nhất thì càng tốt ạ. Chúc bác nhanh chóng thỏa mong ước.

Tập Lái
30/11/14
20
4
3
39
lazang khoảng 12tr600k nha bác
12tr600k là một cái hay 4 cái lazang vay bác? Bác đã thí nghiệm chưa? Nếu có cho em xin một vài tấm hình để xem dung nhan của em nó dc ko ạ? Cám ơn bác