Hạng D
22/12/09
3.139
18.347
113
Thái Bình
Quyền độ mâm.là sở thích, mình tôn trọng!
Nhưng với cá nhân, mâm càng nhìn rối mắt càng xấu!
Mâm nan kiểu này mà ăn thua gì, ở đây mấy thằng Đen còn độ mâm nan trong nan, nghĩa là nó đan 2,3 lớp, quay bằng bạc đạn, ko cố định, xe nó dừng 1 cái là nhìn nó quay chóng cả mặt. Nhạc móc mắt bức tai mở ầm ầm.
Thuộc loại Hippy Hit hop Buxxshit...người ta gặp là tránh xa!
Như này hả cụ

Mâm nốp xe xang nhờ hỏi
Lên mâm mới cho Santa Fe 2 năm tuổi

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
A lại di xa vấn đề . C200 lên dc mâm maybach e cũng ak nếu hàng real . Còn hàng fake nhái thì . Quan điểm mỗi người chơi ko ai giống ai . Nên e ko tạo war cụ nhé
Mâm lốp thì phải hàng real, chứ ba cái mâm đểu, 10tr/4 cái thì phải xem lại, thắng cái kịch nó lại rơi ra khỏi xe thì kinh nhắm
N

Bản gốc nó màu nòng súng a , bản này là tuỳ chọn màu , giá 4x tr thì sonata sợ k với tới chưa kể + bộ lốp
Mẫu mã style tuỳ sở thị mỗi người , e ko tranh luận hjhj . Khách chọn e chỉ làm theo nhu cầu
Sonata thì có gì với không tới hả bác? xe mua hơn tỷ còn chơi được mà. Màu nòng súng tính ra nó dể chiều hơn cái màu bóng crom này.

• Haha
Reactions: Mâm Lốp Xe Sang
Mâm lốp thì phải hàng real, chứ ba cái mâm đểu, 10tr/4 cái thì phải xem lại, thắng cái kịch nó lại rơi ra khỏi xe thì kinh nhắm

Sonata thì có gì với không tới hả bác? xe mua hơn tỷ còn chơi được mà. Màu nòng súng tính ra nó dể chiều hơn cái màu bóng crom này.
Mâm maybach real cũng ko lắp dc c class a ak . Và Việt Nam! S450 lên mb fake có mà đầy . Nhiều khi mua dc xe nhưng k độ nổi mâm đấy bác . Thân , e ko tạo war xin phép e ngưng bl ak

Hạng B1
15/12/17
56
32
18
39
Mâm maybach real cũng ko lắp dc c class a ak . Và Việt Nam! S450 lên mb fake có mà đầy . Nhiều khi mua dc xe nhưng k độ nổi mâm đấy bác . Thân , e ko tạo war xin phép e ngưng bl ak
Anh em bình luận xấu đẹp theo quan điểm cá nhân chứ có ai war đâu bác. Có vẻ bác tạo topic để chờ khen nên hơi hụt hẫng.

Hạng C
30/11/21
624
915
93
37
sến súa thấy mịa :eek: mất hết giá trị cái xe:D