Hạng B2
13/8/20
115
1.398
93
Ko biết chủ xe có chơi diễn đàn này ko mấy anh. Chắc về thanh lý gấp cặp mâm :D

Hạng B2
17/2/16
371
619
93
Vũng Tàu
E ko nhờ khen bác ơi , e bán cho khách khách họ thick là dc . Chứ qtam gì bác
Vậy anh đừng post nữa. Khi anh post lên là sẽ có 2 luồng ý kiến trái chiều, khen có chê có, và anh phải chấp nhận điều đó. Tất nhiên lời chê làm sao mà dễ nghe được, sẽ tạo cái khó chịu trong bác, 1 cái ko sao, 3-4-5 hoặc đa số (như trong bài này) thì nó lại khác, khi đó bác sẽ phản hồi lại bằng những lý lẽ nghe ko lọt, ví dụ người đi Sonata không với tới mâm 4x, người mua mer S450 chưa chắc có tiền mua mâm Maybach real... bác dựa vào đâu mà nói cái này, hoàn toàn đánh đồng thôi.
Quay lại topic, cá nhân em chưa thấy bài post nào của bác mà có người khen cả, toàn style đi ngược đám đông không à :p

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Vậy anh đừng post nữa. Khi anh post lên là sẽ có 2 luồng ý kiến trái chiều, khen có chê có, và anh phải chấp nhận điều đó. Tất nhiên lời chê làm sao mà dễ nghe được, sẽ tạo cái khó chịu trong bác, 1 cái ko sao, 3-4-5 hoặc đa số (như trong bài này) thì nó lại khác, khi đó bác sẽ phản hồi lại bằng những lý lẽ nghe ko lọt, ví dụ người đi Sonata không với tới mâm 4x, người mua mer S450 chưa chắc có tiền mua mâm Maybach real... bác dựa vào đâu mà nói cái này, hoàn toàn đánh đồng thôi.
Quay lại topic, cá nhân em chưa thấy bài post nào của bác mà có người khen cả, toàn style đi ngược đám đông không à :p
Nay bác chủ ít sân si rồi á a
Nên chọc hết vui
Lúc truớc chọc ảnh nhảy dựng lên vui hơn

• Haha
Reactions: chungtanthanh
Hạng F
29/10/16
11.604
22.290
113
Pháp
Em thì .... khi mua xe là mình chọn những gì mình cần, sau đó là những gì mình thích ... và nhất định không độ gì cả ....đó là ý kiến của em.
Em không bài xích chuyện mua xe bản thấp độ cao, nhưng phải theo đúng nguyên tắc , kỹ thuật và thẩm mỹ ...

Hạng B2
17/2/16
371
619
93
Vũng Tàu
Con này vẫn chưa ăn thua, chỉ là 1 nan cố định thôi. Bọn nó còn độ 2,3 nan quay. Khi nó dừng, nhìn vào có khi bị thôi miên mẹ nó mất!
Dù ko thích cũng phải công nhận phối nan rất nghệ thuật!
Dạ đây, ảo lắm :))) các bác lên google gõ spinning rim là thấy à :rolleyes:
Lên mâm mới cho Santa Fe 2 năm tuổi

• Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35