Status
Không mở trả lời sau này.
Bán độc quyền tầng 25 căn hộ mặt tiền Mai Chí Thọ
Lexington Residence mặt tiền đường Mai Chí Thọ – trong khu City Horse, giáp khu Imperia An Phú, Petro VietNam Landmark, Phường An Phú, Quận 2, TP.HCM.
Nằm giữa trung tâm Quận 2, được bao quanh bởi những đường giao thông huyết mạch, khu dân cư hiện đại bậc nhất Sài Thành. Căn hộ Lexington mang đến cho cư dân những dịch vụ tiện ích hiện đại.
- Căn hộ Lexington cách trung tâm Thủ Thiêm khoảng 1km.
- Dễ dàng di chuyển đến Quận 1, Q.Bình Thạnh và Quận 9, kết nối với trạm Metro số 6, số 7 của tuyến Bến Thành – Suối Tiên.
- Trong tương lai gần, Xa Lộ Hà Nội đang được mở rộng sẽ giúp cho việc giao thông ngày càng thuận tiện.
- Thiết kế kiến trúc đẹp mang đường nét châu Á, vừa cổ điển nhưng cũng rất hiện đại. 4 tháp Căn hộ Lexington được bố trí cân đối, đều có view toàn cảnh Đông Sài Gòn thơ mộng và khuôn 5000m2 công viên cây xanh thoáng mát. Với thiết kế nội thất đơn giản và tinh tế, kết cấu chắc chắn, vững bền đảm bảo chất lượng căn hộ qua thời gian.
-Đặc biệt hơn nữa căn hộ được tận hưởng không gian xanh bởi công viên 7ha và nhiều tiện ích khác chỉ có tại Lexington: Lotter Mart, Parson, ViVo City.
Không những thế căn hộ mang lại rất nhiều tiện ích gồm 5 tầng TTTM: hồ bơi tràn bờ 580m2, nhà trẻ, khu vui chơi, BBQ ngoài trời, khu ẩm thực nhà hàng, cà phê, trung tâm mua sắm… mà các block cũng được bố trí các tiện ích: trung tâm tài chính, khu mua sắm, nhà hàng, cà phê…..
Bên cạnh đó sự sang trọng thể hiện ngay sảnh đón cư dân và thiết kế của căn hộ.
Điểm nổi bật hơn nằm tại vị trí đắc địa nhưng giá phù hợp và mang đến sự an toàn cho bạn, bạn có thể hữu ngay căn hộ với tài chính phù hợp cùng với sự hỗ trợ của ngân hàng.
Bàn giao căn hộ hoàn thiên cơ bản - 6/2016
- Căn hộ 1 phòng ngủ 48.5 m2: 1,2 tỷ
- Căn hộ 2 phòng ngủ 71 - 82 m2: 1,6 tỷ
- Căn hộ 3 phòng ngủ 97 - 101.5 m2: 2,3 tỷ.
(Giá trên đã gồm VAT + giao nhà hoàn thiện cơ bản)
Thanh toán linh hoạt: 5%/2 tháng.
Tặng gói điện máy từ 35 - 65Tr/căn.
Mọi thông tin vui lòng lh

Hạng B1
9/4/12
56
4
8
nể mấy bác bỏ tiền mua tờ giấy chưa làm móng và không biết khi nào vào ở

Hạng C
2/1/11
548
1.461
93
Mới có cái móng mà Lam Trường với Bằng Kiều đã mua được căn hộ rồi, vãi cả PR của Novaland??

• Like
Reactions: kalypso
Hạng F
29/8/07
8.017
26.358
113
Hình như bác cũng là sale, cũng từng bán nhà trên giấy rồi thì phải. Nếu vậy ko nên có những comment như vậy khi mình ko bán dự án đó. Coi chừng gậy ông đập lưng ông nhé bác.
nể mấy bác bỏ tiền mua tờ giấy chưa làm móng và không biết khi nào vào ở

Hạng C
9/2/12
946
38
48
Hình như bác cũng là sale, cũng từng bán nhà trên giấy rồi thì phải. Nếu vậy ko nên có những comment như vậy khi mình ko bán dự án đó. Coi chừng gậy ông đập lưng ông nhé bác.
:D

Hạng B2
20/5/07
330
1.062
93
Em hỏi ké phát.
Thấy quảng cáo Novaland mua lại dự án Icon56 ở bến Vân đồn, vị trí đẹp nên hôm rồi bà chị hỏi thì nó bảo bán hết rồi, bà chị phải trả cho người mua trước 100 chai để mua lại căn 88m2 trị giá 4,1 tỷ, đóng tiền theo tiến độ (em thì cứ đợi nó xây xong rồi mua cho chắc). Các bác ở đây có ai mua Icon không ạ, phải nó bán hết rồi không, theo Mr google thì Novaland làm toàn dự án khủng và bán hết cái vèo từ Sunrise city, Tropic Thảo điền, The Prince ... phải vậy không ạ? (Dự án khủng thì cũng tạm đúng, còn bán hết thì em không tin). Thanks các bác.

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.268
113
Sài Gòn
Em hỏi ké phát.
Thấy quảng cáo Novaland mua lại dự án Icon56 ở bến Vân đồn, vị trí đẹp nên hôm rồi bà chị hỏi thì nó bảo bán hết rồi, bà chị phải trả cho người mua trước 100 chai để mua lại căn 88m2 trị giá 4,1 tỷ, đóng tiền theo tiến độ (em thì cứ đợi nó xây xong rồi mua cho chắc). Các bác ở đây có ai mua Icon không ạ, phải nó bán hết rồi không, theo Mr google thì Novaland làm toàn dự án khủng và bán hết cái vèo từ Sunrise city, Tropic Thảo điền, The Prince ... phải vậy không ạ? (Dự án khủng thì cũng tạm đúng, còn bán hết thì em không tin). Thanks các bác.
Gần 45 triệu/1m2 mà bán hết. Chắc là bán hết...cái quần.
Cái thằng hay phô trương và thích thể hiện nhất là cái thằng chủ này.
Nó hay mướn cái đám yêu quái vào PR cho sảng phẩm của chúng. Mà cái đám yêu quái này chắc chỉ có cái đám choi choi mới thích. Chưa có cái nào gọi là dân cư vào ở ổn định như HAGL ngoại trừ vài Block bên khu South Xưng Rai. Và tuyệt nhiên không hề nghe nhắc đến cái...sổ hồng nhá.... Cụ này chắc chờ méo mỏ.
Cẩn thận, hãy lướt qua hết dự án đang làm. Cái nào cũng đang dở dở ươn ươn.
Coi chừng giống nước hoa Thanh Hương :D

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ba.ken
Hạng C
18/1/11
509
786
93
Mình thì không tin vào Novoland nữa,hôm trước tết họ thề sống thề chết là quý 1/2014 sẽ xong phần móng !Sales đến nhà mình mấy lần,mình đến VP nó mấy lần
Lúc đó suy nghĩ nó nói vậy không lẽ nó không giử lời,cũng toàn là tai to mặt lớn không mà.
Đã định múc căn khoảng 7 mươi mấy m2 rồi,nhưng cảm giác không yên tâm.Nên thôi
Đến giờ mới biết nó chẳng làm gì cả ! Không lẽ người ta lại dễ nối dối nhau đến vậy sao ta ? không lẽ mọi ngườ lại dễ dàng bán rẻ uy tính của mình vì mấy đồng bạc đặt cọc sao ? Mình từng là sales ( không phải sales BDS) mình không bao giờ dám nói một điều gì sai trái,dù chỉ 1 tí xíu thôi
Còn bây giờ,mọi người cứ dững dưng trước những lời dối trá.
Buồn cho xã hội hiện đại.

Hạng B2
20/5/07
330
1.062
93
Em cũng nghĩ bây giờ kiếm người bỏ tiền ra mua chung cư đợi 2 năm nữa nhận nhà chắc cũng hiếm mà sao Novaland nó cứ triển khai dự án liên tiếp vậy, tiền của người mua góp theo tiến độ chắc cũng chẳng bao nhiêu, ngân hàng thì cạch mặt mất chú BĐS rồi, thế thì tiền éo đâu nó làm, ... làm sao nó giao nhà đúng kế hoạch mặc dù trong hợp đồng nó cam kết chịu phạt nếu giao nhà trễ, thế mà bà chị nghe theo và mua rồi mới chết chứ, bả rất lạc quan, em không muốn nói suy nghĩ của mình làm bả lo (bả mua xong rồi mới báo em). Thôi, hy vọng nhận định về nó của em là sai. Thanks các bác.

Status
Không mở trả lời sau này.