Hạng D
4/7/14
1.107
542
113
thành phố hcm
Nhìn bảng giá mà sợ máy pác nhà nước kiểu mình, đánh thuế theo kiểu như là hiểu dân đúng rồi vậy!!!

Tập Lái
22/6/14
41
54
18
35
em là em thích bác rồi đấy.
Mà bác có bị bắt thì đừng có khai nick em nhé.
Như mấy bác này chắc mời sang mấy nước có nôị chiến hay đánh bom khủng bố sống chắc hợp. Mẽo nó cũng ko chứa những người như các bác đâu, chả gíup ích được gì chỉ giỏi ra rả đòi quyền lợi.

Xe 1.5 đến 2.0 tăng áp thấy cũng ổn rồi, ko phải lo nghĩ thuế. Xu hướng thế giới giờ khuyến khích xe chấm nhỏ để bảo vệ môi trường mà

Hạng B2
21/7/09
284
179
43
Như mấy bác này chắc mời sang mấy nước có nôị chiến hay đánh bom khủng bố sống chắc hợp. Mẽo nó cũng ko chứa những người như các bác đâu, chả gíup ích được gì chỉ giỏi ra rả đòi quyền lợi.

Xe 1.5 đến 2.0 tăng áp thấy cũng ổn rồi, ko phải lo nghĩ thuế. Xu hướng thế giới giờ khuyến khích xe chấm nhỏ để bảo vệ môi trường mà
???
Câu nào trong comment của tui là đòi quyền lợi ?
Câu nào là tui đòi sang Mẽo ?
Và bác đã giúp gì cho đất nước có thể nói rõ hơn cho anh em ở đây học hỏi dc ko ?
Bác đi siêu xe mà sao lại gắn đèn xanh đỏ thế kia ?

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
22/6/14
41
54
18
35
???
Câu nào trong comment của tui là đòi quyền lợi ?
Câu nào là tui đòi sang Mẽo ?
Và bác đã giúp gì cho đất nước có thể nói rõ hơn cho anh em ở đây học hỏi dc ko ?
Bác đi siêu xe mà sao lại gắn đèn xanh đỏ thế kia ?
Đại loại là vậy, bác hiểu sao thì tùy. Ý bác cũng đại loại như bác kia theo cách mình hiểu.
Mình đóng góp gì thì mời bác quá bộ ghé cảng Cát Lái cafe xem mình bốc vác mấy cái cont là biết.
Còn hình avatar thì đó mình thích cái hình đó thôi. Mình thích xe độ hơn là siêu xe :))

Hạng B2
21/7/09
284
179
43
Đại loại là vậy, bác hiểu sao thì tùy. Ý bác cũng đại loại như bác kia theo cách mình hiểu.
Mình đóng góp gì thì mời bác quá bộ ghé cảng Cát Lái cafe xem mình bốc vác mấy cái cont là biết.
Còn hình avatar thì đó mình thích cái hình đó thôi. Mình thích xe độ hơn là siêu xe :))
à, hóa ra là avatar đi mượn
xui thật, lâu lâu log in vô diễn đàn comment vui chơi gặp ngay trẻ trâu.
Vâng, xin nhường diễn đàn cho bác.

Chỉnh sửa cuối: