Hạng B2
28/12/11
183
36
28
Giá bên đó ngang BMW 3 series. BMW cũng nhập khẩu nguyên chiếc tại sao giá BMW3 rẻ hơn ES cả tỷ ??? Không lẽ cách tính thuế khác nhau ? Nếu Lexus ăn giày hơn Euro Auto thì mình tự nhập giá có rẻ hơn không ?? Bác nào khai sáng em với :3dnhiumay:

Hạng B2
18/4/12
472
815
93
Cái đó là lexus dòng G nha bác mới dựa trên chassis con Avalon
Lexus còn 1 con nữa bán cũng khá chạy là IS 250 nhỏ hơn ES 350, nhưng trẻ trung hơnm giá cũng same same
Ở thi trường Mỹ lexus cũng rất được chuộng mà chả hiểu sao ế chỏng chơ bên châu Âu

Cập nhật lại thông tin đi. ES gen này share với Avalon, GS sử dụng platform riêng. Nói nhiều nhưng ít xem lại bản thân nhỉ?

Hạng C
7/2/12
656
464
63
Cái đó là lexus dòng G nha bác mới dựa trên chassis con Avalon
Lexus còn 1 con nữa bán cũng khá chạy là IS 250 nhỏ hơn ES 350, nhưng trẻ trung hơnm giá cũng same same
Ở thi trường Mỹ lexus cũng rất được chuộng mà chả hiểu sao ế chỏng chơ bên châu Âu
Google chỗ bác tính phí rồi à ?

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Trời con xe ghẻ đó mà bằng giá chiếc Innova xứ mình luôn.
Giá đó là giá MSRP , giá xe ra tới cửa còn thêm tax như bắc cali san jose tax là 8,75%. rồi thêm vài ba trăm tiến linh tinh nữa
Mà giá xe mua ở dealer chưa ra tới cửa có thê bằng hay thấp hơn giá MSRP, tùy theo người mua deal,, rồi cũng tùy theo cái loan nhà băng áp cho người mua là bao nhiêu.

Hạng B2
13/6/14
324
245
43
44
Mấy bài này chỉ nên giới thiệu xe đừng đề cập giá ở nước ngoài... đưa giá ở cái xứ chết bẫm đó lên đây là không yêu nước...