Nếu ES mới vẫn giữ nguyên giá như thế hệ cũ, liệu các bác có chọn em nó không

• Total voters
    12
Hạng C
17/8/18
735
348
98
Tại chưa tính đc giá nên chắc lãnh đạo chưa cho sale manh động.
Có một vài sale mạnh dạn ném boom 250 giá 2280 còn 300h giá 3 củ rồi.
Hôm bữa em cũng phân vân nên chọn 250 hay 300h mà bác sale tư vấn nên chọn 250 vì 300h sau này đi chán muốn bán thì không được giá do có quả pin.

Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
Hôm bữa em cũng phân vân nên chọn 250 hay 300h mà bác sale tư vấn nên chọn 250 vì 300h sau này đi chán muốn bán thì không được giá do có quả pin.
Pin mới là qúy giá bác ạ

Hạng C
17/8/18
735
348
98
Pin mới là qúy giá bác ạ
Em cũng khoái option con 300h nhưng mà nếu giá đề xuất 3ty như bác trên nói thì vượt ngân sách của roi, với lại nếu có đủ tiền với tầm giá đó em tậu RX300 gầm cao đi sướng hơn bác ạ

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
ở Việt Nam mình cứ có câu mua gầm cao đi cho sướng là sao? em thấy sai sai điều gì đó

• Like
Reactions: huyb9
Hạng C
17/8/18
735
348
98
ở Việt Nam mình cứ có câu mua gầm cao đi cho sướng là sao? em thấy sai sai điều gì đó
Tại đường vn ổ gà ổ vịt nhiều bác ơi, nhất là lúc đi du lịch xa mới thấy lợi thế của gầm cao so với gầm thấp

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Tại vì mấy cụ đấy chưa trải nghiệm độ lắc của gầm cao "đi hàng ngày" nên chưa khiếp.
Ngày xưa em cũng bị chốt câu đấy vào mồm, nghe dư luận viên cuối cùng ngập quá xe đắt tiền ko dám đi nên cao cũng bỏ đi .. còn 95% thời gian đi một mình càng uổng, mà ngồi sau thì có khi lại còn thua sedan dài cùng kích cỡ.
Chốt lại cuối cùng vừa đắt hơn sedan cùng phân khúc, lại tốn xăng hơn mà chẳng hơn đc cái gì, đúng là hối hận mà.
Thực ra cảm giác đầu tiên, nhất là nếu lái 570 hoặc RR là chỗ ngồi cao, cảm tưởng đi trong phố chính mình ngồi trong cũng thấy hao oai, muốn ngoáy mũi cũng phải cẩn thận ko là bên ngoài để ý nhìn mất sang.

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
Tại đường vn ổ gà ổ vịt nhiều bác ơi, nhất là lúc đi du lịch xa mới thấy lợi thế của gầm cao so với gầm thấp
hiện tại em sủ dụng 90% là đi đường đẹp , còn lại quá ít đi đường xấu , mà ngồi sedan ôm cua khác một trời một vực với SUV , mà SUV chạy ngon lành thì hỡi ôi cái giá của nó..

Hạng C
17/8/18
735
348
98
hiện tại em sủ dụng 90% là đi đường đẹp , còn lại quá ít đi đường xấu , mà ngồi sedan ôm cua khác một trời một vực với SUV , mà SUV chạy ngon lành thì hỡi ôi cái giá của nó..
Mỗi người mỗi hoàn cảnh khác nhau bác ạ, vì em ở thành phố nhỏ, đường xấu hay ngập lụt. Thật ra chọn xe cũng tùy vào nhu cầu sử dụng từng người thôi. SUV không biết các dòng khác đi chao đảo thế nào chứ con Q7 2012 nhà e đi thấy vẫn khỏe người lúc ôm cua, kể cả người ngôi sau vẫn thấy bình thường. Mỗi tội giảm sóc hơi cứng, đi qua ổ gà cứ kêu cộp cộp mặc dù là mâm thường 18

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
Mỗi người mỗi hoàn cảnh khác nhau bác ạ, vì em ở thành phố nhỏ, đường xấu hay ngập lụt. Thật ra chọn xe cũng tùy vào nhu cầu sử dụng từng người thôi. SUV không biết các dòng khác đi chao đảo thế nào chứ con Q7 2012 nhà e đi thấy vẫn khỏe người lúc ôm cua, kể cả người ngôi sau vẫn thấy bình thường. Mỗi tội giảm sóc hơi cứng, đi qua ổ gà cứ kêu cộp cộp mặc dù là mâm thường 18
muốn ngon thì phải vài tỷ mua SUV , Q7 của bác chả không 3-4 tỷ nếu mua mới đó..

Hạng B1
25/9/18
69
46
18
51
Hội Lexus nhà mình có bác nào quan tâm đến con ES mới ra không ạ? Em thì chết mê chết mệt với kiểu thiết kế sedan mới của Lexus nhưng ngặt nỗi con LS giá chát kinh khủng :(:( nay có con ES mới cũng hao hao nhìn thích quá đi. Cơ mà nhắc đến em cũng thấy khá là đáng tiếc khi giá về VN của ES thế nào cũng trên 2 tỏi và đắt hơn cả Mẹc E. Xem giá ở bên Mỹ thấy ES rẻ chỉ ngang Mẹc C thôi, nếu ở VN mà được vậy thì chắc ES sẽ bán chạy lắm. Nhiều lúc muốn mua 1 chiếc xe sang rộng rãi mà bền bỉ, lại trang nhã nữa, nhưng cái giá thì ko thể chấp nhận đc :(:( trách ai bây giờ đây!!

Chiều hôm nay Anh Bigtoe vừa mới leo lên cưỡi nguội em Lexus ES 2019, sướng tê người các em à!

Cưỡi nóng chắc còn sướng hơn nữa.

Cưỡi nguội em Lexus xong, Anh Bigtoe đã khinh các em xe khác.

Em Lexus vừa đẹp vừa bền. Các em Mercedes, BMW, Audi chỉ được cái đẹp, rất hay hỏng vặt, khám chữa bệnh rất mệt.