Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Mình ẻm riêng 1 phân khúc từ xưa tới nay :))
con này của lexus khá là lỡ cỡ, nói đối thủ của GLC Q5 X3 cũng ko phải mà đối thủ của X5 GLE cũng ko phải[/QUOTE]]
con này của lexus khá là lỡ cỡ, nói đối thủ của GLC Q5 X3 cũng ko phải mà đối thủ của X5 GLE cũng ko phải

2 cụ khai sáng giúp. Chứ nói kiểu này nhiều lắm mà éo ông nào đưa ra lý do trong khi các trang báo quốc tế đều xếp Midsize Lux SUV gồm RX, GLE, X5, Q7

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
2 cụ khai sáng giúp. Chứ nói kiểu này nhiều lắm mà éo ông nào đưa ra lý do trong khi các trang báo quốc tế đều xếp Midsize Lux SUV gồm RX, GLE, X5, Q7
Nó rộng gần như Q7 với X5 ở ghế lái và hàng ghế 2, cốp bé hơn X5.
Nhưng trần xe RX lại thấp, và như xế cưng nói, tư thế ngồi giống hệt Sedan, tức là duỗi chân ngang nhiều hơn là dọc như SUV.
Trước đây em ko để ý có cái gì đó rất khác ở RX so với xe khác, hầu như nhảy lên lái đc luôn. Sau vụ xe cưng mới nghĩ ra là đang lái sedan lên RX quen luôn, nhưng như lên GX lại ko quen, cảm giác căn xe ko tự tin.
Về tư thế ngồi, táp lô dài, lòng xe rộng, mũi dài ... nó đúng kiểu ngồi sedan, cảm giác thanh lịch hơn, ko công nhân như mấy của suv khủng long.

Hạng B2
10/4/14
374
251
63

Xe này đấu với GLE và X5 chứ GLC và X3 không so được bác ơi.

Hạng B2
9/5/19
147
20
8
32
Đẹp không có gì để chê.chỉ chê mỗi cái là giá ở Việt Nam! Quá đắt.

Hạng B2
20/4/19
112
65
28
26
con này của lexus khá là lỡ cỡ, nói đối thủ của GLC Q5 X3 cũng ko phải mà đối thủ của X5 GLE cũng ko phải
ẻm là đối thủ của MDX với QX60 nha bác, kiểu GLE, X5 bị hạ xuống nửa phân khúc ấy :D