Hạng B2
13/7/07
126
0
16
vnexpress.net
RE: Lexus GS 350

Trích đoạn: lazytomcat

nội thất và cả bộ đèn sau con LS 350 này nhìn sến sến, chưa sang được so với xe Đức ..... em Mer E nhìn hơn hẳn đẳng cấp ....

xin lỗi bác nhưng hình như bác bị bệnh ngộ nhẵn hiệu ! con mẹc 2008 thì được chứ mấy con đời trước thì đèn trước con nào cũng tròn xoe còn sến gấp vạn lần, thứ 2 là đèn hậu em nào nhìn cũng giống em nào, e280 đèn cũng tựa như c200, s500, chỉ được thêm vào mấy cái đèn led để dọa người thường . nếu mấy bác này mà vào làm lãnh đạo chắc đất nước vn này chằng bao h khá lên được vì suy nghĩ ko có gì thay đổi, xe người ta thiết kế theo xu hướng coupe của tương lai đẹp như thế bác lại chê thì đúng là...
"Giải thưởng này được viện Luxury Institute, đóng tại New York, Mỹ tiến hành hằng năm, qua khảo sát của tầng lớp giàu có. Đây là lần thứ hai liên tiếp Porsche nhận vinh dự này.

*Porsche - xe của giới nhà giàu
Đứng sau Porsche là Lexus của Toyota. Mercedes xếp thứ ba. Theo Luxury Institute, Mercedes mất điểm do thất bại trong liên doanh với Chrysler và không được lòng giới trẻ. Porsche trở thành cái tên dẫn đầu nhờ tính năng thực sự ấn tượng.

Đứng thứ tư là BMW và Jaguar tiếp theo. Thương hiệu Lincoln của Ford nằm chót ở vị trí 12. Hãng xe hạng sang lớn nhất thế giới BMW bị đánh giá kém hơn năm ngoái do những phản hồi không tốt của khách hàng về phong cách của các mẫu xe mới ra mắt.

Trong số những người có thu nhập trong khoảng 150.000-300.000 USD mỗi năm và tài sản dưới 1 triệu USD, Lexus là thương hiệu được lựa chọn nhiều nhất."

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.215
113

Lexus này đèn trước thì cool rồi, mà đèn sau nhìn yếu quá, phải thiết kế lại cho nó hầm hố hơn ;)

Hạng D
18/3/08
1.542
12.648
133

..... nói gì thì nói em vẫn cứ thấy nó chưa đủ tầm để bám theo mer E và BMW được .... , nghe theo ba cái khảo sát chắc gì đúng, xe Mẽo nó xấu đến thế kia mà sao Học Viện Luxury Institute của Mẽo không tư vấn cho Mẽo sản xuất ra 1 chiếc đẳng cấp một tý để cạnh tranh xe Đức nhỉ ???? ....quan trọng là mình cảm nhận thui nè .....

Tập Lái
11/5/08
24
0
0
otosaigon.com

xe không có đi mà các bác cứ chê hoài,em thi ghiền con này lắm.em phải cày khoảng nửa năm nữa thì ra mới mua được xe lướt:D

Hạng B2
30/11/07
433
0
16

ơ, thế thuế mới rùi thì bác nào cho anh em biết cái giá mới của em Gs2008 đi, từ gs300, gs350...

Hạng C
11/7/06
734
9.559
93

Có hàng trăm cái khảo sát của các tạp chí, viện nghiên cứu khác nhau điều quan trọng là nó cho kết quả cũng khác nhau nên noi chung cũng kô làm căn cứ được quan trọng là minh thích xe j thì múc thôi

Hạng D
1/1/08
1.071
2
38

Em thì không thích cảm giác lái của LEXUS và GS còn những cái khác thì em thấy ok, mấy thằng em thì lại thích đi LEXUS.
Xe đức em chạy khoái hơn nhưng chắc chi phí cũng cao hơn, nếu bác nào không coi trọng cảm giác lái thì GS là ok

Hạng B2
8/2/08
128
7
18
clip.vn

Trích đoạn: kanz_min

lại lộn chuồng :D em chẳng thích GS ở 2 điểm là cái vô lăng như của xe tải và cái đèn hậu thì méo méo-xấu
Vô lăng 3 chấu em thấy thể thao còn đèn hậu nó cũng đẹp đấy chứ ạ, xét cho cùng thì xe ở VN có cái nào có đèn hậu đẹp như nó đâu