Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
PK Midsize này Lexus nó còn con RX áp đảo thị trường nữa bác.
COn RX giá bên Mẽo tốt mà form ok mà bác, trong họ Lexus em thích nhất dòng RX này.... vừa hiện đại mà form con sau không làm con trước như nhà quê.
Nó chỉ thua Tesla trong phân khúc xe sang thôi

Hạng B2
8/8/15
343
149
43
54
Mấy con này thằng Toy còn chả thèm quảng cáo nhiều thì đổi nhiều chi cho mệt. Ai mà cần tới xe với tiêu chí SUV 7 chỗ bền, offroad ngon, dễ sửa chửa, chuyên cày bừa...tự giác tìm đến mua, còn k thì dc cái đám khách trung thành mai mối bằng kinh nghiệm trải qua. Công nhận lượng Fan của mấy con như Prado, GX, Sequoia đông thật, năm nào cũng tưởng nó khai tử thế mà cứ cho ra bản mới :D
Xã hội đen đi nhiều, hôm em bị va chạm thằng chủ chỉ mặt chửi luôn. Nói chung đi Lexus ở VN chắc chắn dân chợ búa ít học!

Hạng C
17/8/18
735
348
98
Xã hội đen đi nhiều, hôm em bị va chạm thằng chủ chỉ mặt chửi luôn. Nói chung đi Lexus ở VN chắc chắn dân chợ búa ít học!
Thôi tội quá ông ơi, làm gì vơ đũa cả nắm thế. Làm gì mà chắc chắn người đi lexus là dân chợ búa ít học. Suy nghĩ cực đoan quá.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Dậy chắc bác do ăn ở chứ ở VN mình gặp người đi Lexus đa số tử tế hơn người đi Mer & BMW =)) Nhưng cũng có ng này ng kia thôi chắc bác gặp trúng đám Lexus 6666 :p

Hạng B2
8/8/15
343
149
43
54
Thôi tội quá ông ơi, làm gì vơ đũa cả nắm thế. Làm gì mà chắc chắn người đi lexus là dân chợ búa ít học. Suy nghĩ cực đoan quá.
Tổng cục Thống kê thống kê dân số cả nước chả thể đếm xuể dân số VN bao nhiêu. Phương pháp kiểu gì bản chất cũng là xác suất.
Em cũng tính xác xuất. Va chạm với 1 là 1/1, 100%. Thêm 01 ông Camry nữa là 02/02, 100%. Trong khi va chạm xe Nissan, Honda, họ không thế. Tính ra 2/4, chiếm 50%, tương đương tỉ lệ thị phần xe hơi của Toyota ở VN.
Theo bác phải có thêm bao nhiêu va chạm nữa mới biết được? :D