Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Gần 1 tỏi cho con xe 6 tháng đi đăng kiểm 1 lần.

Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Em đi 1 tháng tầm 3000-4000 km mà mua em này thì chắc 10-13 triệu tiền xăng mất

Hạng D
26/3/18
1.478
2.150
138
32
con đó bạn biết lịch sử hả? chia xẻ xem. mình định đi xem
Xe 76000km mà nhìn cái chất xe bạn có tin kg ??? Hay nó bỏ bớt 200000km rồi cũng nên kkk

Tập Lái
24/6/16
5
7
3
35
Em nó ăn uống ổn không bác?
xe e dc cái nó lành k bệnh vặt , ăn uống thì sg nó hơn 20L > 24l tùy người chạy , nhưng đg trường hỗn hợp tầm 13l thôi bù lại cảm giác lá dòng này ngon cực

Tập Lái
24/6/16
5
7
3
35
Đường hỗn hợp xe nta loanh quoanh có 8-9 lít, đa số toàn đi phố mà xe các a trên này của họ toàn 12-13 lít, con này thì gấp đôi hỏi sao ai k có điều kiện mà rớ vô k xoắn mới lạ =))
Con này trc đây xăng giá 22k đổ 1tr hơn 45 lít thì đi phố loanh quoanh thiệt k quá dc 3 ngày nếu ngày nào cũng xách xe ra chạy thay vì đi xe máy thì thiệt chỉ có dân có tiền hoặc chủ yếu đi đường xa hay cuối tuần xách ra đi mới k ngại.

con này đâu ai mua đi cày đâu bác ! kiểu đi chơi bời cf uống nước tán dốc lanh qanh thôi

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
con này đâu ai mua đi cày đâu bác ! kiểu đi chơi bời cf uống nước tán dốc lanh qanh thôi
Snghi thế là nhầm nhé :) Rất nhiều người làm ăn họ có tài xế riêng, ngày nào cũng di chuyển bằng xe hơi đặc biệt là cái bọn GX470/460 và LX570 này với người có điều kiện chả ai quan tâm duy nhất 1 nhược điểm của nó là xăng cộ.
Lexus mới là con xe người có tiền đi cày nhiều hơn đám xe Đức vì họ ít khi nào cầm lái cũng như ít có lí do để đổi dù hơn chục năm, có chăng là mua thêm.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
có điều kiện thuê tài xế riêng thì chả ai suốt ngày ngồi trên xe để di chuyển đâu, đi xa thì đi máy bay. thời gian của ngta là quan trọng nhất. nên bác nhầm thì phải
Đây là VN, a bớt coi film lại :) Công việc, tiệc tùng 1 ngày a loanh quoanh hết thành phố hoặc các tỉnh lân cận k lẽ đi máy bay.
Ở SG k khó để bắt gặp LX570, a k tin cứ thử gặp tài xế trao đổi xem là biết, chưa kể con GX470 này quá quen thuộc với mình vì từng 1 thời gian chở ông chú trong thời gian ổng kiếm tài xế hơn tháng nên biết rõ lịch trình thế nào.
Chẳng có ai nhà biệt thự ở Q2/Q7 mà đi đặt nhà xưởng ở HN hay Huế để mỗi ngày bay đi bay lại theo dõi bao giờ, còn snghi kiểu 1 doanh nhân tỷ phú tối ngày bay đi bay lại như đi chợ thì họ chọn con xe Đức ở đẳng cấp cao hơn làm bộ mặt vì ít khi sử dụng đến.

Hạng D
8/1/19
1.582
2.218
121
Đây là VN, a bớt coi film lại :) Công việc, tiệc tùng 1 ngày a loanh quoanh hết thành phố hoặc các tỉnh lân cận k lẽ đi máy bay.
Ở SG k khó để bắt gặp LX570, a k tin cứ thử gặp tài xế trao đổi xem là biết, chưa kể con GX470 này quá quen thuộc với mình vì từng 1 thời gian chở ông chú trong thời gian ổng kiếm tài xế hơn tháng nên biết rõ lịch trình thế nào.
Chẳng có ai nhà biệt thự ở Q2/Q7 mà đi đặt nhà xưởng ở HN hay Huế để mỗi ngày bay đi bay lại theo dõi bao giờ, còn snghi kiểu 1 doanh nhân tỷ phú tối ngày bay đi bay lại như đi chợ thì họ chọn con xe Đức ở đẳng cấp cao hơn làm bộ mặt vì ít khi sử dụng đến.
bạn nc t thấy mới giống phim đó. đó là nhận xét của cá nhân bạn, ko phải số đông. chú bạn chắc làm cv mafia quá , ở Q2 vs Q7 là fai đặt nhà xưởng ở tại đó hở ? tỷ phủ giàu nhất VN đi xe gì ?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
bạn nc t thấy mới giống phim đó. đó là nhận xét của cá nhân bạn, ko phải số đông. chú bạn chắc làm cv mafia quá , ở Q2 vs Q7 là fai đặt nhà xưởng ở tại đó hở ? tỷ phủ giàu nhất VN đi xe gì ?
Dậy sao khu CN k đặt ngay trung tâm thành phố cho thuận tiện giao thông mà phải ở ngoài rìa thành phố :)
Vấn đề đọc hiểu còn chưa thông mà đi đặt câu hỏi, nhà ổng ở Q2 khu Thảo Điền xưởng ở khu CN sóng thần thế mỗi ngày phải đi máy bay thay vì đi xe à =))
Còn tỉ phú giàu nhất VN đi VỊN phết, a có cần hỏi ổng trước khi bán con LX570 thì 1 ngày bay mấy chuyến k, hỏi luôn tiền đi máy bay nhiều hơn tiền xăng luôn nhé :D

• Like
Reactions: HOA MAI