Hạng C
25/3/10
677
23.656
93
Meg2k nói:
camse nói:
thế mới biết có ít nhất 1 bác (trong những bác) chạy xe Hàn, nhưng lòng vẫn thèm khát xe Nhật (mặc dù thỉnh thoảng hay chối) :D:D
Ai mà chẳng thích xe Nhật hả bác :D:D xe Nhật được thế giới kiểm chứng và đánh giá qua thời gian dài rồi ==> xe Hàn còn cách xe Nhật xa lắm....
Nhưng..........."NHẬT Ở ĐÂU CHỨ KHÔNG PHẢI <span style=""color: #ff0000;"">XE NHẬT MANG MÁC VIỆT NAM</span>" :D:D:D xe Nhật kiểu Việt Nam thì chắc cũng cỡ xe Hàn + logo Nhật thôi, mà nói nhiều rồi...... ;););););) bác tự hiểu đi !!!!

Bác ấy lấy logo Lexus mà :D Lexus thì mác Mỹ chứ đâu phải mác Việt Nam. Thêm một tội sính ngoại nữa nhé :D:D

Hạng B2
22/8/07
317
2
0
www.nguyendanghai.com
camse nói:
Meg2k nói:
camse nói:
thế mới biết có ít nhất 1 bác (trong những bác) chạy xe Hàn, nhưng lòng vẫn thèm khát xe Nhật (mặc dù thỉnh thoảng hay chối) :D:D
Ai mà chẳng thích xe Nhật hả bác :D:D xe Nhật được thế giới kiểm chứng và đánh giá qua thời gian dài rồi ==> xe Hàn còn cách xe Nhật xa lắm....
Nhưng..........."NHẬT Ở ĐÂU CHỨ KHÔNG PHẢI <span style=""color: #ff0000;"">XE NHẬT MANG MÁC VIỆT NAM</span>" :D:D:D xe Nhật kiểu Việt Nam thì chắc cũng cỡ xe Hàn + logo Nhật thôi, mà nói nhiều rồi...... ;););););) bác tự hiểu đi !!!!
Bác ấy lấy logo Lexus mà :D Lexus thì mác Mỹ chứ đâu phải mác Việt Nam. Thêm một tội sính ngoại nữa nhé :D:D
Đồng ý :D:D
Em chỉ nói về xe Nhật và xe "Nhật Việt Nam" thôi, chứ cái tội xính ngoại thế này là đáng bị phạt rồi (chắc không làm lại giấy để đổi tên cho em nó được rồi ==> gặp XXX phạt vì tội "thay đổi kết cấu xe") :D:D:D

Hạng D
11/5/11
3.420
5.584
113
Sài Gòn
Em chợt nghĩ ta nên suy nghĩ đa chiều chút:

Biết đâu bác chủ xe có ý nhắn gửi thằng Toy-Lexus rằng: mày phải thiết kế xe Lếch xù như thế này này.

Hạng B2
26/11/11
183
4
0
Taliban
vunhanpl nói:
Bác chủ thớt cũng khéo gắn logo đấy! That's a good idea
Bác cần xem hình gốc ko vậy? xe này ngày nào không chạy ở bờ kè kênh nhiêu lộc. Phía trước đầu xe logo còn đỉnh hơn nữa, tiếc rằng ko chụp lại phía trước. Ông kẹ lái siu xe này tầm 33 tuổi đội nón két mặc áo thun giống, tướng tá như trên núi mới xuống vậy.

Hạng D
12/10/12
2.428
88.190
113
Biết đâu 2015 hai thằng này sát nhập thì sao?