Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Cảm ơn Bác, em đã bơm ga trước khi vào hãng, mới đầu chạy cũng lạnh, nhưng sau đó thì như cũ , lúc lạnh lúc không, sáng nay khi vào TYT họ cũng cho xả hết ga cũ và bơm lại nhưng tình hình cũng không khả quan hơn, TYT nói với LS460 thì máy lạnh sẽ lạnh lắm vì nó phải tải cho khá nhiều vị trí, ghế, trần , táp lô , hông xe ... Em cũng thấy xe mình không lạnh lắm , còn ga bị xì chắc là không vì em bơm ga thêm cách nay 2 tháng mà ga vẫn đủ. Bác Haichau giới thiệu em chỗ bác Tạo bên Nguyễn Văn Lượng (Gò vấp) đang tính cuối tuần ghé để sửa cho xong chứ LS mà phải hạ cửa kính cho mát thì đúng là mình bị "mát" thật các bác nhỉ.

Bác đi sửa rồi review để mọi ng cùng biết nhé!

Hạng C
12/10/09
558
84
28
39
Sài Gòn
Chào Các Bác,
sáng nay em đưa xe vào TYT Biên Hoà bảo trì, nhân tiện thấy máy lạnh không lạnh như yếu nên em yêu cầu kiểm tra luôn, TYT báo hư lốc nên yêu cầu thay lốc máy lạnh, nghe nói dòng này khá mắc, có bác nào biết nơi sửa uy tín giá phải chăng chỉ giáo giúp.
Cảm ơn các Bác.
Nếu thay lốc thì nên thay fil lọc ga nữa bác nhé !

Hạng B2
21/8/04
140
152
43
Sáng nay em đã đưa xe đến bác Tạo , sau khi đo đạc cộng với thông tin em cung cấp bác ấy cũng phán hư lốc lạnh, thiệt hại hết 27 củ. Quan trọng là máy lạnh chạy tốt và lanh teo cả ....

Hạng C
18/2/09
605
539
93
HCM
Sáng nay em đã đưa xe đến bác Tạo , sau khi đo đạc cộng với thông tin em cung cấp bác ấy cũng phán hư lốc lạnh, thiệt hại hết 27 củ. Quan trọng là máy lạnh chạy tốt và lanh teo cả ....
Thế đã thay lốc lạnh luôn rồi hả Bác ,
ps: em vừa mất dt, mất luôn số của Bác , pm lại giúp e nhé.

Hạng B2
21/8/04
140
152
43
Hi Bác TP 1995,
Tối nay đang chạy bon bon em bị mấy chú gọi lại , em tắp vào lề , mấy chú nhắc em đèn chiếu sáng bật chưa đủ rồi cho đi, em tính cự lại nhưng thôi vì mới làm chai bia nên cảm ơn rồi đi, vế nhà phát hiện ra đúng là mấy chú nói không sai , đèn chiếu gần bị hư. Bác cho em hỏi thăm bóng đèn có dễ kiếm không? ( ý em là cần trong ngày vì thiếu đèn đi trời tối nguy hiểm lắm
Cảm ơn Bác