Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Các bác ạ,
Chiếc xe sắp tròn 17 tuổi của em qua quá trình sử dụng của ng cũ, của em, mấy cái nắp hộc đồ (ash tray) như ngăn để tiền xu, ngăn để chìa khoá, ngăn hộc tàn thuốc cạnh cần số nó đã bị gãy các loại răng -> đóng mở nó "rầm rầm hung dữ" chứ ko êm ái như "gái 18" nữa.
Các bác có biết anh thợ nào khéo tay có thể phục hồi lại mấy món nhỏ nhỏ này ko ạ?

Phải cái này ko bác,shop em bán 1,3 tr bác nhé,giá 8 tr thì hơi bị trên trời ,các hãng khác giá cũng ko vậy đâu bác ạ :)
Nó có phải cái lọc không khí của điều hoà không cụ? Em cần cái lọc không khí của điều hoà nhiệt độ, nó có than hoạt tính ấy. Chứ không phải lọc gió vào máy đâu ạ.
Mới lại bác ở Hà Nội hay Sài Gòn? Em ở HN.
Phần dư ra anh @especen khao e bữa trà chanh ngắm teen nhé!
Quả này mà đúng thì uống trà chanh cả Quý luôn.

Hôm trước nhà em thay ở TYT Biên Hòa , khoảng 6 triệu, loại này lọc gió tham hoạt tính nên mắc hơn loại thường LS460 có chức nắng làm sạch không khí nên Bác đứng tiếc chút tiền để bỏ qua nhé.
Bác còn hình hoặc mã hay tên của cái lọc này ghi trên hoá đơn là gì không ạ? Em sợ mua nhầm với lọc không khí vào động cơ.

Hạng C
12/10/09
558
84
28
39
Sài Gòn
Nó có phải cái lọc không khí của điều hoà không cụ? Em cần cái lọc không khí của điều hoà nhiệt độ, nó có than hoạt tính ấy. Chứ không phải lọc gió vào máy đâu ạ.
Mới lại bác ở Hà Nội hay Sài Gòn? Em ở HN.

Quả này mà đúng thì uống trà chanh cả Quý luôn.
đây là lọc gió máy lạnh bác ạ hay ngoài bắc gọi là lọc điều hòa bác ạ ,em ở SG hàng hóa thì chuyển phát toàn quốc,giao hàng rồi thu tiền thui bác :)

Lọc gió động cơ thì nó dư lày (2 cái)

• Like
Reactions: especen
Hạng C
18/2/09
605
539
93
HCM
Lex member năm nay lo kiếm tiền đổi xe nên bận quá chăng , e cũng đang muốn lên đời , ai giúp em không ạ

Cái bệnh này là bệnh gì hả các bác? Màn hình lên mỗi chữ thế này rồi đứng im thế, ấn nút chuyển sang hiển thị đài đóm, maps hay info đều ko tác dụng gì, điều khiển đài trên vô lăng vẫn tác dụng nhưng màn hình hiển thị vẫn nguyên thế này.

Lexus LS430, LS460/L,  LS600h/L - Im Lặng Là Vàng

Hạng C
12/10/09
558
84
28
39
Sài Gòn
Cái bệnh này là bệnh gì hả các bác? Màn hình lên mỗi chữ thế này rồi đứng im thế, ấn nút chuyển sang hiển thị đài đóm, maps hay info đều ko tác dụng gì, điều khiển đài trên vô lăng vẫn tác dụng nhưng màn hình hiển thị vẫn nguyên thế này.

View attachment 734747
Đến hãng gắn máy test mới biết làm sao bác ơi