Hạng B1
15/3/16
60
57
18
44
Sao thủ tướng Nhật ko đi S mà lại đi Lexus?
Thủ tướng Nhật kg đi xe Nhật đại diện cho nền công nghiệp của nước nhà mà lại đi ngôi sao năm cánh S thì chả phải là điều sỉ nhục cho cả nước nhật sao, làm chính trị đâu có ai mà thiếu suy nghĩ như bạn.
Thế sao các quốc gia còn lại thủ tướng hay tổng thống đều đi xe sang của ĐỨC hết vậy?! Ngay cả ở VN cũng rứa

Tập Lái
24/2/17
12
4
3
36
LS thế hệ mới là bản phát triển mới hoàn toàn.
Nếu các bác tìm hiểu kỹ sẽ thấy có rất rất nhiều trang bị và công nghệ hiện đại lần đầu có trên xe. Cùng với đó là sự chăm chút tỉ mỉ, vật liệu chất liệu cực cao cấp được Lexus sử dụng.
So với đối thủ cạnh tranh thì em chưa đề cập đến nhưng so với LS đời trước là vượt trội hoàn toàn ạ.
Ngay khi hoàn thiện bài viết chi tiết về sản phẩm, em mời các bác tìm hiểu và đánh giá nhé !

• Like
Reactions: vioswhite
Tập Lái
31/12/17
4
0
1
24
E có con gx 460 nhập mũ nhưng nó lại thiếu cái thẻ sd cài map vs navi ấy bác , bây h bên hãng mình làm đc ko ạ

Hạng B1
9/10/14
68
20
8
Đẳng cấp so tài khoản bank so gì cái xe
Tài khoản bank thì chỉ có chủ tài khoản biết thôi chứ so cái gì. Trong khi đó cái xe chạy trên đường thì thiên hạ đều thấy và so đẳng cấp được!

Hạng B2
26/2/05
473
125
43
Thủ tướng Nhật kg đi xe Nhật đại diện cho nền công nghiệp của nước nhà mà lại đi ngôi sao năm cánh S thì chả phải là điều sỉ nhục cho cả nước nhật sao, làm chính trị đâu có ai mà thiếu suy nghĩ như bạn.
Thế sao các quốc gia còn lại thủ tướng hay tổng thống đều đi xe sang của ĐỨC hết vậy?! Ngay cả ở VN cũng rứa
Thế thủ tướng Hàn sao ko đi xe Hàn để tỏ lòng yêu nước?Bác xem họ đi xe gì và họ có yêu nước không?Sao họ ko chọn xe Hàn mà chọn xe Đức? Năm mới, Lớn rồi đừng có tay nhanh hơn não nhé bác.Hãy suy nghĩ kỹ khi đánh giá người khác.

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng B1
15/3/16
60
57
18
44
Thế thủ tướng Hàn sao ko đi xe Hàn để tỏ lòng yêu nước?Bác xem họ đi xe gì và họ có yêu nước không?Sao họ ko chọn xe Hàn mà chọn xe Đức? Năm mới, Lớn rồi đừng có tay nhanh hơn não nhé bác.Hãy suy nghĩ kỹ khi đánh giá người khác.
https://news.zing.vn/20-xe-dac-biet-cua-cac-nguyen-thu-quoc-gia-post485903.html
Em trai vào đó xem giùm anh tổng thống hàn quốc đi xe gì nhé. Nếu đọc kg hiểu thì cứ để lại tin nhắn ở đây anh đọc cho hiểu nhé. Thêm 1 điều nữa là TT hàn quốc hay các nguyên thủ quốc gia đều không chỉ có 1 xe thôi nhé. À tay tôi nhanh nhưng não tôi còn nhanh hơn nhiều nên mới đánh giá được ai không suy nghĩ và không suy nghĩ mà cứ tinh tướng nhé

Chỉnh sửa cuối: