Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Nếu thế thì vẫn chưa phải là giàu rồi, đi vay là tiền của người ta chứ tiền của mình quái đâu :p
Bác ko hiểu ý mình nói hả, mua xe mắc tiền e thấy toàn vay ngân hàng ko ah. Ngta có tiền thực thụ, ko cần mua xe mắc chỉ cần camry hay sedona nhg ngta ko có vay.

Hạng D
11/2/11
1.300
2.368
143
www.falkentire.com
Bác ko hiểu ý mình nói hả, mua xe mắc tiền e thấy toàn vay ngân hàng ko ah. Ngta có tiền thực thụ, ko cần mua xe mắc chỉ cần camry hay sedona nhg ngta ko có vay.
Đám đấy là bọn ko có tiền nhưng cố gắng làm ra vẻ có tiền thôi, không tính. :p
Khu dự án gần chỗ mình (Nha Trang). Đầy thằng chủ đìa tôm trước kia, sau này đổ đất lên chia lô bán, giàu sụ, họ xuống tiền mua Lexus trả phát hết luôn nhé. Có tiền là như vậy đấy.

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Đám đấy là bọn ko có tiền nhưng cố gắng làm ra vẻ có tiền thôi, không tính. :p
Khu dự án gần chỗ mình (Nha Trang). Đầy thằng chủ đìa tôm trước kia, sau này đổ đất lên chia lô bán, giàu sụ, họ xuống tiền mua Lexus trả phát hết luôn nhé. Có tiền là như vậy đấy.
Có tiền như thế là trọc phú bác ah. Nếu là người kinh doanh đàng hoàng ngta biết cách xài tiền. Ko nhất thiết phải Lexus 11 tỷ.

Hạng F
12/10/16
7.472
6.333
113
Lét xù em nhìn chả thấy tí sang trọng nào. Chắc mình thường dân áo vải ko đủ tầm
Khi có trong tay tầm 50 tỏi nhàn rỗi thì bác sẽ biết phải làm gì. E ngủ tiếp đây hí hí

Hạng B2
10/9/15
193
146
43
36
Thiết nghĩ chúng ta nên bàn luận về xe đừng bàn luận về chủ xe, cái tính xấu của người Việt là GATO, tiền người ta thì ng ta làm gì mà chả đc miễn ko phạm pháp, người ta mua xe về để làm pet đấy có được khồng, kể cả đem tiền đi đốt nấu canh cũng kệ ma ma nhà người ta đi, mắc mớ gì các bác bẩu người ta mượn nợ, trốn nợ, hay chửi người ta trọc phú. Mà yên tâm người ta mua cái xe này, thì ít nhất là người ta đã góp vài tỷ tiền thuế ràu, hơn hàng triệu người. Tại sao lại cứ thích dạy người có tiền cách tiêu tiền, cách kinh doanh, phải thế nọ phải thế kia, hãm thặc.

• Like
Reactions: bl3399 and HOA MAI
Hạng B2
7/9/17
222
860
113
Em nhìn cái xe 11 tỏi nhưng cũng không thấy đẳng cấp, sang trọng. Chắc chỉ được cái bền bỉ, đầm, chắc chắn?!. Đặc biệt cái đầu xe được thiết kế quá xấu.