Hạng B2
Hổng biết cái nội thất của xe dzìa VIỆT NAM có phải là do đại lý đặt hông??
Chớ cái LX570 SS đời 2018 quảng cáo bên DUBAI nội thất cũng "NHÃ NHẶN - ĐIỀM ĐẠM" lắm chớ đâu có "CHÓI CHANG" dữ vậy??!!
Nhưng mà cái "MẶT NẠ" cũng y dzậy, thua cái mặt nạ do tui ĐÌ DZAI.:p:p
Lexus LX570 Super Sport 2018: ''Chuyên cơ mặt đất'' có giá hơn 10 tỷ đồng tại Việt Nam

Hạng C
8/7/13
608
15.485
93
Thấy các Cụ nói nhiều về "CẢM GIÁC LÁI" với khả năng vận hành mà chưa thấy Cụ nào có cái CỜ LÍP để chứng minh cả??!!
Vậy nên kẻ hèn này mạo muội đưa đoạn phim ngắn của đúng LX570 Super Sport luôn.
Cũng xin thú thiệt là tui cũng chưa được thấy cái xe nào "KỀNH CÀNG" như LÉ XỤT mà drift được như nó.
Than ôi!! Tui hổng ưa LÉ XỤT mà nó chạy được như vầy nè có giận hông chớ!!
Kiếm mấy cái clip đó làm gì. Youtube đâu thiếu, search đc 570 drift mà ko ra nổi con Full size Range Rover nào àh

Con 570 chủ yếu nó full size, rất lớn. Nên ít chiếc so độ bự vs nó đc. Nhưng chạy cỡ như 570 có cái gì hay ho để khoe trên lvl các xe SUV tầm giá đó :eek:

Còn căn bản thì chiếc thớt đưa có cái nội thất ko xấu, nhưng vs giá 10 củ tỏi thì cái nội thất và phối màu đó gớm thặc :D

• Like
Reactions: LẠC HẬU
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
không liên quan nhưng bác cho em hỏi bên tàu nhanh có đăng con hybric gì đó mới chạy 7 năm mà thay cục pin hết 300 chai. lại mấy cái phụt và phanh abs gì đó hết 300 chai nữa.
Vậy là nó mắc hay rẻ.
Trước giờ cứ tưởng là toy bền, hàng thay rẻ.
Thanks
Cục pin gì 300 chai mình k rõ :) Chứ RX450h thì khi nguyên cục pin giá ngoài lề của Garage hỗ trợ hết mình cũng là 8x triệu, nó nặng ít nhất cũng hơn 60 kg và phải dân lành nghề mới dám động vào vì sơ xẩy 1 cái có thể nguy hiểm vì nguồn điện từ cục pin cũ có thể phóng ra trong quá trình tháo ráp nếu xảy ra va chạm, chưa kể nội thất cả hàng ghế sau phải bung ra hết trong quá trình thay pin.
Còn mấy cục cảm biến hay thậm chí là gương của Lexus cũng chả có rẻ hơn Mer hay BMW là nhiêu, chẳng qua hồi trước hàng trôi nổi của nó nhiều, chứ giờ hiện tại đồ Audi - BMW - Mercedes các dòng xe cũ cũng chả có hiếm như xưa, dân chỉ cần hiểu rõ về chiếc xe mình đang sử dụng 1 tí là có thể đặt đồ xong nhờ Garage chuyên hoặc bạn bè trong Group hỗ trợ thay dễ dàng.
Còn nói riêng về LX570 cái vặt nó hay bị nhất ở các xe trên 5-6 năm tuổi là bộ đèn trước hay bị vào nước do lớp keo bên trong sau 1 thời gian nóng qá bị chảy khiến hơi nước đọng vào, mình chỉ thấy các thợ ở Garage chữa cháy bằng cách buộc các gói chống ẩm vào 1 dây kẽm rồi luồn vào bên trong để hút không khí ẩm cho khỏi bị đọng nước, chứ mà đặt bộ đèn mới chỉ vì cái cỏn con này giá tiền báo cặp đèn cho chủ nhân nó nghe cũng chả hề dễ chịu :)
Mấy ông này cứ nghe đồn thổi Lexus lành, bền...chứ có bao giờ thấy cận cảnh các salon dọn xe coi nó có đơn giản như họ nghĩ k, đồ thay thì cũng 1 phần xài của Toyota để thay thế hoặc chế chứ bỏ tiền ra mà dọn như để đi thì bán 1 chiếc xe lời được bao nhiêu? Chẳng qua động cơ và công nghệ nó dễ chịu hơn các thằng xe Đức thợ k cần tay nghề cao làm cũng dc mà giá rẻ hay k là do nguồn hàng.
Đem 1 con RX350 hoặc GS350 date tầm 2007 đến thời kì bảo dưỡng vào hãng cầm cái bill coi ít nhất gần 200 triệu không thì rõ người thật việc thật, cũng chiếc xe đó đem ra ngoài làm hết luôn cũng chỉ loanh quoanh 8x triệu thì xin hỏi nó khác gì Mer hay BMW đâu :)

Hạng B2
Kiếm mấy cái clip đó làm gì. Youtube đâu thiếu, search đc 570 drift mà ko ra nổi con Full size Range Rover nào àh
Con 570 chủ yếu nó full size, rất lớn. Nên ít chiếc so độ bự vs nó đc. Nhưng chạy cỡ như 570 có cái gì hay ho để khoe trên lvl các xe SUV tầm giá đó :eek:
Sau khi tiếp nhận thông tin của bồ, tui mail cho RANGE ROVER thì nó trả lời là:
"GIÁ TUI GẦN GẤP ĐÔI GIÁ LEXUS LX570, thứ hạng với đẳng cấp LÉ XỤT thua tui xa lắc mà so làm sao??" :(:oops::( (mời coi bảng xếp hạng bên dưới).
Sau đó tui lại mail cho TOY thì nó nổi cơn: "RANGE ROVER mà nói vậy thì tui chơi cho khô máu luôn" (mời coi đoạn VIDEO bên dưới) ai dè LÉ KHÔ MÁU THIỆT!! He he.:p:p
Lexus LX570 Super Sport 2018: ''Chuyên cơ mặt đất'' có giá hơn 10 tỷ đồng tại Việt Nam

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
8/7/13
608
15.485
93
Sau khi tiếp nhận thông tin của bồ, tui mail cho RANGE ROVER thì nó trả lời là:
"GIÁ TUI GẦN GẤP ĐÔI GIÁ LEXUS LX570, thứ hạng với đẳng cấp LÉ XỤT thua tui xa lắc mà so làm sao??" :(:oops::( (mời coi bảng xếp hạng bên dưới).
Sau đó tui lại mail cho TOY thì nó nổi cơn: "RANGE ROVER mà nói vậy thì tui chơi cho khô máu luôn" (mời coi đoạn VIDEO bên dưới) ai dè LÉ KHÔ MÁU THIỆT!! He he.:p:p
View attachment 1617183
Đã chơi thì chơi hẳn clip full lên ấy. Lấy ba cái clip cắt ghép thì có gì khách quan

Clip full của bro đây

Còn cái clip chạy trên tuyết cũng có luôn đây.

Muốn lên cái dốc cũng phải lấy trớn lòi mắt chứ đòi hơn Range hay Mer G :D

Còn vế giá gấp bao nhiêu ko rõ, chứ xứ Vịt Ngan này giá thằng lex làm ông nội ng ta ko hà

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Cá cụ chém vừa thôi, bên Dubai chỉ đi Lx trong sa mạc , không thằng nào di Range Rover vào sa mạc cả, trù phi công tủ nhà giàu phá xe.
đỏn giàn là chi phí bảo trì, LX vô tư, ai cũng bảo trì được, còn range Rover phải ra hãng , giá rất cụ thể, nếu anh đi range Rover vào xa mạc, giá bảo trì gấp 3 lần chỉ đi trong phố, không tin cú gọi đien sang hỏi...ai đi tour sa mạc du bai rôi sẽ toàn thấy LX and Land không có Range

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Cá cụ chém vừa thôi, bên Dubai chỉ đi Lx trong sa mạc , không thằng nào di Range Rover vào sa mạc cả, trù phi công tủ nhà giàu phá xe.
đỏn giàn là chi phí bảo trì, LX vô tư, ai cũng bảo trì được, còn range Rover phải ra hãng , giá rất cụ thể, nếu anh đi range Rover vào xa mạc, giá bảo trì gấp 3 lần chỉ đi trong phố, không tin cú gọi đien sang hỏi...ai đi tour sa mạc du bai rôi sẽ toàn thấy LX and Land không có Range
Bác nói chính xác mà. RR cho nhà giàu còn LX ngược lại. Còn ở đây LX nó là ông cố RR. Đó mới là vấn đề