Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
Chờ em này lâu quá rồi, không biết có ra kịp bảng số trước tết không nhỉ.

Hạng B2
1/10/16
166
372
63
40
Làm gì [BCOLOR=#ff0000]gắt vl vậy anh[/BCOLOR]. Người ta có tiền mua xe người ta thích, anh ko thích thì kệ anh mắc mớ gì kinh người ta. Hay họ ăn trộm tiền của anh để mua xe nên anh khinh.
Đẳng cấp là ở suy nghĩ của người mua, hay theo anh thì đi xe hàn mới đẳng cấp.
Mềnh thì thích Lexus nên bị anh khinh dồi mà thôi kệ anh.[BCOLOR=#ff0000] VL thặ[/BCOLOR]c :eek::eek::eek::eek::eek:

Chú ko đủ tuổi nói chuyện với anh nhé chú trẻ trâu. Người như chú mà có lexus thì 1 là đi ké của ông già, 2 là chú làm nghề cướp tiền dân. Ok? Chú muốn chiến đấu Nhật - Hàn thì " chọn" comment, ko nhất thiết phải rep lời của tui. Suy nghĩ của chú gọi là nhảm *** chứ gọi là đẳng cấp gì. Thân!

Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Điên khùng mới mua con này. Ngang ngữa phantom, mẹc, cadilac... thằng nào giàu biết sài tiền mà mua con này hay lexus thường tao cũng khinh. 1 chiếc xe quá đỗi bình thường ko có gì gọi là đẳng cấp.
Những ng có khả năng xuống tay rước em này thì họ không quan tâm những ý kiến dạy đời của ng khác về cách tiêu tiền của họ đâu

Hạng B2
15/9/17
235
236
43
28
Bỏ 10 tỷ ra để mua chiếc này có lẽ vì bền bỉ, thanh khoản cao, và ít có sự thay đổi (ngta đi xe này, ko ai biết đời nào, ko biết đời cũ hay mới, xe đi 5 năm cũng như xe mới...)
nhưng ngoài sự bền bỉ thì khá nhiều nhược điểm như giá trị thật ko cao nhỉ (thuế tiêu thụ đặc biệt 90-150% rồi)
cũng như ko nhiều option.
có lẽ những người đi nhiều, đi đường đèo núi, họ chọn con này vì sự bền bỉ.
em đang dùng ford ranger 3.2 chắc ko hiểu hết đc giá trị thật sự của chiếc xe này.

Hạng B2
23/2/17
477
911
143
Nhìn đèn xi nhan giống của Audi các bác nhỉ? Không hiểu sao lúc bật đèn xi nhan vậy Lexus họ ko làm đèn led daylight mờ đi để dễ nhìn như xe Đức, Anh, đằng này đèn daylight vẫn sáng nên khó nhìn hơn.
Kiểu như là bố mua được con xe này là bố mua được con đường chúng bay đi, chúng bay fai né bố ra. Mà công nhận ngồi lên 570 sướng thật là sướng, e qua Cam chơi nên được trải nghiệm chút xíu.

• Like
Reactions: phihungto95
Hạng D
14/8/16
1.837
2.219
113
39
Điên khùng mới mua con này. Ngang ngữa phantom, mẹc, cadilac... thằng nào giàu biết sài tiền mà mua con này hay lexus thường tao cũng khinh. 1 chiếc xe quá đỗi bình thường ko có gì gọi là đẳng cấp.
Ngồi lên xe được chưa mà phán kinh thế hả bác? Hay ngoài đường nhìn thấy thôi? Hôm nao ra showroom nói em chân dài mở cửa lên ngồi trong xe rồi phán, mà chắc không dám ra showroom lexus luôn quá! Nói cho bác biết nè, chủ tịch tập đoàn của một hãng xe oto lớn ở việt nam (không phải toy) cũng đang đi lexus đấy bác ah!
mơ đi để có 10ty mua xe!