Hạng B2
22/3/22
313
284
63
từ cảm giác lái cho đến nội thất thì Lex thua xa đức như Bim , merc , thứ hơn được chắc là ngoại thất của nó và độ bền thôi hả các bác ? ( em đang nói dòng ES 250-300h-350 ) sao giá Lex về vn nó còn cao hơn đức nhập về rồi thuế nhập khẩu các kiểu mà vẫn thua Lex ở Vn thế ạ ? chả lẽ giá từ hãng đề xuất cao sẵn :confused:

Hạng D
19/4/15
1.378
1.868
113
từ cảm giác lái cho đến nội thất thì Lex thua xa đức như Bim , merc , thứ hơn được chắc là ngoại thất của nó và độ bền thôi hả các bác ? ( em đang nói dòng ES 250-300h-350 ) sao giá Lex về vn nó còn cao hơn đức nhập về rồi thuế nhập khẩu các kiểu mà vẫn thua Lex ở Vn thế ạ ? chả lẽ giá từ hãng đề xuất cao sẵn :confused:
Chắc bác nhầm, làm gì có Đức nào giá thấp hơn, cùng là bản full, E300 lắp ráp h còn đắt hơn 300h chịu thuế nhập khẩu rồi.

Tập Lái
6/5/22
30
38
18
27
Giá Lexus ở Mĩ, Canada luôn dưới chiếu Mẹc tầm vài nghìn
Riêng ở VN và châu Á Lexus nó bán cao gấp rưỡi, nhiều lúc gấp 2 luôn :p
Con LX600 bản tiêu chuẩn đắt gần bằng con GLS 480 bản Maybach mới sợ chứ :confused:

• Wow
Reactions: KiD.Z
Hạng B2
22/3/22
313
284
63
Giá Lexus ở Mĩ, Canada luôn dưới chiếu Mẹc tầm vài nghìn
Riêng ở VN và châu Á Lexus nó bán cao gấp rưỡi, nhiều lúc gấp 2 luôn :p
Con LX600 bản tiêu chuẩn đắt gần bằng con GLS 480 bản Maybach mới sợ chứ :confused:
vậy là vn mình bị phân biệt đối xử nhỉ . bảo sao mà ăn chắc mặc bền lắm mới lái Lexus còn không tầm tiền mua merc bim hưởng thụ luôn , ra đường đúng là Lex ít hơn xe đức hẳn :confused: