Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
Anh nói vậy làm... nhột anh... Tuy mìn chưa dào, chưa xang dà 7 nghiệp... nhưng thôi kệ, cứ chơi đi, cứ quất cho sướng đi đã...

Biết đâu sự đam mê ấy... sẽ đưa ta đến thiên đàng gặp thần tài trúng vịt lốt gòi sao... Cuộc sống ngắn ngủi nắm, trước khi ra đi mà ko hề nuối tiếc...
Chơi xe 10 năm tuổi , dù là xe sang,cũng chả sung sướng gì đâu, cũng giống như chơi qua hậu tuổi 50 thôi. o_O:p
Cho em hỏi anh đang đi xe gì vậy ? Nếu anh đi quây tàu giống em thì em khoanh tay ngay ngắn nghe anh phán kiểu vầy đc. Còn anh đi Bim hay Mec thì anh ra lấy xe về trước đi, xóm này ghét bị ai chửi mà bỏ sỉ vầy lắm anh.
A nghĩ sao mà đẳng cấp như mền lại đi quây Tào, xl a, mền đi Air Blade make in Vietnam, nhoé !?!??!o_O:cool:

Hạng B2
12/6/19
282
2.721
93
34
Hạng D
8/9/08
1.828
63.835
113
TP. Hồ Chí Minh
Đâu a thử chộp hềnh con ki

Anh có quen biết rì với Mai thuý hơm mà sao a dào dữ tợn zậy... tàn nà chơi hàng đập thùng dới đồng hộ hịn... gato quạ...Xe đẹp quạ...
[/QUOTE]
Mình có số thân cư thê thôi anh, bả cứ dí cục tiền bắt đi mua, nên đành vậy, éo dám cãi.:)

• Haha
Reactions: Nbson217
Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
Hỏng biết sau 66 trang chủ thớt có quyết định mua Rx350 không ? Em cho chủ thớt lời khuyên nhé : tiền trong túi mình là của mình,kao thích quăng đâu là quyền của kao,kao mua xe gì kệ mẹ kao hỏi tụi bây cho dzui . Trong 66 trang nhiều cha biết mịa gì Lexus đâu,có cha chắc mới lên đặt đít trên con Lexus bệnh hoạn phán lung tung như em .

Thôi già rồi coi như bài học đi,thắng là trời cho mà thua là trò chơi .... ka ka

Đã rút kinh nghiệm và nghe theo còm meng chủ Gara

Mình đi mượn tạm con Bim về chạy chơi , sau 1 tgian race start trên mấy con 45 nhiều quá
Lexus RX 350, 2007