Tập Lái
8/10/15
17
5
3
36
Xe hãng hay Mỹ bác chủ thớt. Nếu hãng thì ra đó nó bảo hành, ko xong thì gào lên nói nó đền thay hẳn cục máy khác chứ bác lo gì. Còn xe Mỹ thì mua chỗ nào đem tới cho nó xem lại, nếu ko bảo hành nó cũng sẽ hỗ trợ bác thay thế sửa chữa hết bệnh thì thôi. Thực ra xe các lô xe cộ hay bất kỳ hàng công nghệ gì cũng có thể bị lỗi theo tỉ lệ, ko có gì 100% hết bác. Đời này mà phát bệnh như bác tả là hiếm lắm. Vì cục máy 3.5 này Toyota nó xài bao bên trên 20 năm nên bác ko phải lo lắng, hắt hơi xổ mũi cho vui thôi. Chúc bác mau chóng tìm ra nguyên nhân.
XL e viet nhầm xe e doi 2008(thuc ra 12/2007) xe Mỹ

Tập Lái
8/10/15
17
5
3
36
Vì em cũng đưa con em ở nhà đi chữa bệnh hao nhớt (mắc bệnh mấy năm để lâu giờ mới làm) phải đóng nóng xi lanh làm lại bộ hơi, tổng chi phí tạm tính gồm công và phụ tùng mình tự đặt ngoài là hơn 40 chai (gara ngoài). Có bệnh nào mà chữa không được, xe đức cấu tạo phức tạp đến mấy còn sữa được huống gì cục máy lành như toy. Có tiền là sửa được hết, huống gì xe chủ thớt mua 2018 được bảo hành 3 năm thì cứ vứt cho hãng chứ lo cái gì mà lên đây cầu cứu.
Xl viet nham xe e 2008 xe My.nó ra khoi chi mỗi lúc khởi động xe,mà ko phải lần nào cũng ra.nghe theo hãng thay các kieu mỗi đóng nòng e ko chui vì độ hở rất thấp e đã thay pittong... ma vẫn ko het bệnh