Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: Lexus RX thế hệ mới

Trích đoạn: otohanoi

Em nó vẫn còn đang e ấp thía thì nàm sao mà bình nuận được các bác:D , chờ mấy tháng nữa em nó tụt hết ra thì mới chiêm ngưỡng và bình nuận được chứ:D . Em nghĩ là sẽ đẹp lắm lích xựt mà lị :D

nhìn quen rồi thì quan sát tổng thể thôi bác. thế bác nhìn cái háng nó cao lêu nghêu mà lốp nhỏ thế kia mà thấy đẹp ạ? rồi chưa kể chiều dài bị kéo thêm ra??? bác bảo lexus xe nào cũng đẹp á??? bác ngó ES chưa???:D

Tập Lái
29/1/08
30
0
6

theo em hình spy được của RX thế hệ mới đèn rất giống Camry nhập khẩu Model 2007. Có thể nhìn qua cái lỗ khoét của cover.
Lexus nên tung ra đèn thế hệ mới giống LF-Xh concept có lẽ sẽ gây nhiều sự chú ý và đồng thuận.
riêng cá nhân em thấy như vậy

Hạng D

kanz_min :ES có phải em này không bác , đẹp đấy chứ , em thì mê cái dòng Lexus này lắm , nên em nào cũng thấy đẹp . Chỉ sợ không có đạn để cưới em nó thôi bác ạ .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/7/07
126
0
16
vnexpress.net

kanz_min :ES có phải em này không bác , đẹp đấy chứ , em thì mê cái dòng Lexus này lắm , nên em nào cũng thấy đẹp . Chỉ sợ không có đạn để cưới em nó thôi bác ạ .

Bác giống em thích kiểu sang trọng mà lịch sự nhưng rất nhẹ nhàng của lẹc

Hạng D
8/4/07
1.075
0
0

RX mới hình như là 7 chỗ các bác ạ. Em thì em khoái bản concept LF-Xh
Nhìn dàn đèn ..... yêu thế không biét

Hạng B2
7/6/05
346
1
0
Visit Site

Trích đoạn: minhhai1

Em rất thất vọng vì hình như không có đột phá trong thiết kế. Các bác thấy sao ?
http://vnexpress.net/GL/Oto-Xe-may/2008/06/3BA03B41/

Đồng quan điểm với bác, em thấy dáng dấp vẫn nguyên xi thôi.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

vâng đúng em nó đấy bác, bác thấy nó có khác Camry 2007 ko? :)

Hạng B2
23/6/08
246
7
18

Trích đoạn: axela

Trích đoạn: minhhai1

Em rất thất vọng vì hình như không có đột phá trong thiết kế. Các bác thấy sao ?
http://vnexpress.net/GL/Oto-Xe-may/2008/06/3BA03B41/

Đồng quan điểm với bác, em thấy dáng dấp vẫn nguyên xi thôi.

Đúng là nguyên xi rùi, không giống với LF-Xh. E thấy nó chỉ là bản facelift mà thôi và vẫn là 5 chỗ. Nói chung, chờ lúc nó xuất hiện thì biết thoi, chứ hình spy thì không thấy rõ lắm vì bị che khá kỹ[8D]

Hạng B2
29/7/07
152
27
28

Trích đoạn: Metalica

- Cửa kính LF-Xh hẹp hơn (nhằm tăng không gian, giống Mer CLS) còn RX mới thì không.
cái này lạ nhở,em tưởng là cửa kính hẹp thì tăng độ an toàn khi đâm ngang thôi,còn lại thì không mún nói là chiếm thêm không gian so với cửa kính to hơn