Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Ví dụ em nêu giá như sau:
IS200t giá 1,5 tỉ. ES250 1,8 tỉ. ES350 2,5 tỉ. GS350 2,8 tỉ. LS460 4,5 tỉ. GX 4 tỉ. LX 5 tỉ.
Các bác các cô có ý kiến đóng góp gì nữa không ak hay ném đá em cũng xin nhận hết:3dcuoi:
Giá này là chính thức thì đến mer cũng vỡ trận, còn bmw với audi thì tan tác chim muông hết.

Hạng B2
7/6/15
251
329
63
38
Lexus giờ lên giá thêm 15% em nghĩ vẫn ko đủ xe giao, vì lúc đó là dân mình đổ xô chen lấn xô xác nhau mua. Giá trị hơn vàng là đây chứ đâu, chạy vài năm bán vẫn ko mất giá nhìu :D
Như con RX-350 với LX-570, mua 8 thang trước chạy đã giờ bán lại vẫn lời kkkk, quá xá tào lao và tùm lum :D

Hạng B2
2/3/16
114
126
43
34
Đúng kiểu ahbp.
Muốn kiến nghị thì viết đơn gửi lx VN đi gửi lên đây làm gì :))
Ngta mua xe đặt 2 tháng mới có xe gấ ko giảm 1xu.
Bạn thích chạy doanh số kệ bạn. Lx nó ko thích chuyện doanh số.
xe thì ko mua nổi lên đây khóc lóc còn đi dạy người ta cách làm ăn.
tư liệu kiến nghị thì toàn từ diễn đàn này nọ.
Chán.

Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Đúng kiểu ahbp.
Chán.
Em tham gia cả OS và OF nêm có hai bài giống nhau. Cụ có điều kiện cụ không quan tâm đến giá. Em làm bằng mồ hôi chất xám của em nên khi mua cái xe nào cũng cân nhắc. Cụ không thích thì sang thớt khác. Ở VN ngoài cái thuế cấu thành giá xe thì nó còn chịu nhiều cái mập mờ khác nữa, em thấy bất công em cứ kêu, ảnh hưởng đến cụ ak?
Một cái xe giá một đồng mà về VN phải bỏ thêm 3-4 đồng nữa nuôi cái... thì quá là vô lý. Đại gia chơi xe không nói nhưng nhiều người có tiền muốn mua Lex cũng cân nhắc lắm chứ đâu phải như mua mớ rau ngoài chợ.
Trên diễn đàn OF em cũng ném đá Toy VN mấy tháng trước vì giá quá cao, kết quả giờ sao chắc cụ cũng biết. Em ahbp cũng được nhưng em cứ thích ném đá những thứ em và nhiều người khác thấy vô lý kkk

Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Đúng kiểu ahbp.
Chán.
Ak mà em cũng đang có nhu cầu mua Lex thật. Em đang muốn đổi Mer sang RX350 đây nhưng cái giá chát quá nên thôi.

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng B2
25/3/12
282
61
28
Ai kiếm tiền mà ko đổ mồ hôi, chất xám? Bác hiểu điều này sao ko tự suy nghĩ xem mấy salon xe nó nhập Lexus về bán so sánh giá với hãng xem chênh lệch bao nhiêu? Bác thích mua gì là quyền của bác miễn bác có tiền, Lexus nó bán xe ko có xe thử, cọc 4 tháng mới có, giá thì cực đắt, vẫn có người mua ào ào!