Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
bibo_getz nói:
Đề nghị các bác bóng bàn về chuyến off xa cuối năm! Em có ý kiến là T7 tuần tới! 15-01-2011! Để bác PhucBao còn off được với AE.
Địa điểm: Mủi né-Phan Thiết.
Bác nào có thông tin các địa điểm vui chơi, các Hotel ở Phan THiết, giá cả sinh hoạt,...thi2 Post lên để mọi người tham khảo, bàn luận sẽ dễ dàng hơn.
sơ lược cái Plan vui chơi đi bác Bibo . Mọi người nhìn thấy sẽ hấp dẫn hơn.

Hạng B2
11/3/10
477
8
18
51
Kẹt công việc, Sáng T7 không ra cfe Dinh được rồi! hẹn các bác dịp khác vậy!

Hạng B2
30/3/11
364
24
18
CHO EM BIET VOI THUONG HOP CÀE LA THU MAY TOI THU MAY CHO EM DIA CHI CHINH XAC DE EM RA NHA / DUC GIA SGCF

Hạng C
8/7/10
749
9
18
33
DUC SGCF nói:
CHO EM BIET VOI THUONG HOP CÀE LA THU MAY TOI THU MAY CHO EM DIA CHI CHINH XAC DE EM RA NHA / DUC GIA SGCF
Thuong off vao ngay chu Nhat Bác, lúc trước Bác chulun9 chủ xị (nhưng bà cả mới sanh e bé) nên tạm thời bác letoan chủ xị. CHủ nhật vừa rồi off. Chủ nhật này đang đợi chủ xị hê lên bác đợi nhé.

Hạng B2
30/3/11
364
24
18
cafe dinh may gio bac oi ???? de ra dc what timmmeee ????
tra loi nha ??? tks

Hạng C
8/7/10
749
9
18
33
DUC SGCF nói:
cafe dinh may gio bac oi ???? de ra dc what timmmeee ????
tra loi nha ??? tks
Thuong la 9h sang o cf Dinh, nhung k biet tuan nay bac letoan va cac ae khac co off duoc k Bac.

Hạng B2
30/3/11
364
24
18
:mad: TROI ?????? cac Bac oi ?????? em bua nay ra cafe dinh !!!!! ??? o co mot bong getz nao het ?? 2 cha con em dan nhau di tim nhung bong hing GETZ ma co ai toan la xe chung loai khac o ??? voi em chua luu so dt cac bac nen o biet dt cho ai ??? voi chu nhat nay e di honda nen bo tay luon/ em xin cac bac cho xin so dtdd cua bac nao lam chu xi de bua nao em dua vo 2 cua em ra trinh dien voi bo quot moi///

Hạng C
8/7/10
749
9
18
33
DUC SGCF nói:
:mad: TROI ?????? cac Bac oi ?????? em bua nay ra cafe dinh !!!!! ??? o co mot bong getz nao het ?? 2 cha con em dan nhau di tim nhung bong hing GETZ ma co ai toan la xe chung loai khac o ??? voi em chua luu so dt cac bac nen o biet dt cho ai ??? voi chu nhat nay e di honda nen bo tay luon/ em xin cac bac cho xin so dtdd cua bac nao lam chu xi de bua nao em dua vo 2 cua em ra trinh dien voi bo quot moi///
Bác, e đã nói là nếu có off thì bác chủ xị up lên mà, k up có nghĩa là k off mà Bác. Hẹn bác dịp khác.