Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Tăng 2 off định kỳ ngày CN cả dàn ghé qua nhà bác Nam (dân ghiền Previa chứ chưa phải mem!), làm 1 tăng khá vui!
Nghe "tự sướng" là bà Previa của bác í chỉ nhậu có 10L nếu chạy tầm 80-100km/g. Ngạc nhiên hơn khi bác í "khoe" típ là xe chạy tới 120km/g thì hầu như chả nghe 1 tí tiếng máy, mặc dầu tốc độ chậm hơn thì có nghe!

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Beng Beng Beng...
Thân mời các bác 6g-6g30 chiều nay 18/10 gom tay cụng ly đón tiếp bác Dũng và bác Tuấn Hội Previa Club Hà Nội nhân dịp 2 bác í "nam tiến"...
Địa điểm: Quán Ăn Gia Đình 04 Lý Thường Kiệt (Gần ngã tư Lý Thường Kiệt - Hùng Vương).
Ráng ráng đông đông cụng bù off định kỳ vừa rồi nghen các bác!
:3ddanhdan:

• Like
Reactions: Sinminsu
Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Beng Beng Beng...
Thân mời các bác 6g-6g30 chiều nay 18/10 gom tay cụng ly đón tiếp bác Dũng và bác Tuấn Hội Previa Club Hà Nội nhân dịp 2 bác í "nam tiến"...
Địa điểm: Quán Ăn Gia Đình 04 Lý Thường Kiệt (Gần ngã tư Lý Thường Kiệt - Hùng Vương).
Ráng ráng đông đông cụng bù off định kỳ vừa rồi nghen các bác!
:3ddanhdan:
Sợ ông này luôn.
Một tiếng đồng hồ cho tắm rửa vệ sinh make-up, di chuyển & sắp xếp chiện nhà . . . ai mà làm cho kịp?

Ah mà quán này đồ ăn chỉ thường thường bậc trung, giá cả ko có gì để lưu luyến, không gian thì ồn ào như đám nữ sinh trung học 8 với nhau giờ ra chơi, muốn nói chuyện thì phải hét vào mặt nhau mới nghe được. Phòng lạnh thì tình hình cũng chẳng khá hơn là bao . . . hôi rình. Nhưng bù lại khoản em út cũng tàm tạm.

Nói chung là ko phù hợp với sự nho nhã của dân chơi Previa:)

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Sợ ông này luôn.
Một tiếng đồng hồ cho tắm rửa vệ sinh make-up, di chuyển & sắp xếp chiện nhà . . . ai mà làm cho kịp?

Ah mà quán này đồ ăn chỉ thường thường bậc trung, giá cả ko có gì để lưu luyến, không gian thì ồn ào như đám nữ sinh trung học 8 với nhau giờ ra chơi, muốn nói chuyện thì phải hét vào mặt nhau mới nghe được. Phòng lạnh thì tình hình cũng chẳng khá hơn là bao . . . hôi rình. Nhưng bù lại khoản em út cũng tàm tạm.

Nói chung là ko phù hợp với sự nho nhã của dân chơi Previa:)
Hehe... Rành dữ!

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Hai bác í gọi cho em hồi 4g...
Phone 2 ông bạn kiếm quán gần chổ của 2 bác í thì được 2 tư vấn là quán này...
Em cũng thử vài lần ở đây, cũng được mừ!

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Cụng với bác Dũng và Tuấn Previa Club Hà Nội
Lịch Offline Previa Club cập nhật thường xuyên, "moving forward"

Lịch Offline Previa Club cập nhật thường xuyên, "moving forward"

Tin dữ...: :p
- Vẫn có bà Previa nhậu 7.8 L/100km!!!
- Vẫn có bà Previa (khác bà trên) người mua trả giá 440 chai và chủ phẩy tay bỏ đi! :D
- Vẫn có bà Previa (khác 2 bà trên) còn nguyên dàn ốc 7 màu, chạy chưa tới 100,000 km!
- Và vẫn còn nhiều bà như vậy trên xứ Vịt, dưng mà chủ không muốn tống đi nên ta không biết! :D