Hạng B2
7/8/09
217
6
0
Hôm qua về nhà vợ phát hiện ở eo có vết bầm tím, bác nào véo em cho em biết để em làm báo cáo nộp bà xã .... công nhận đội bóng bác bibono đá khoẻ thật toàn trai tráng trong làng, XNL dợt với mấy đội như vậy mới xứng tầm chứ :D

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
Ngan hàng XNL vừa tài trợ khong hoàn lại cho đội bóng chúng ta 1.800.000, chỉ với 1 điều kiện là XNL phải chăm chỉ tập luyện để lên chân và lên lon... mục tiêu là chiếc cúp vô địch OS

Trên đà tiến lên đó, e xin báo cáo tóm tắt tình hình tài chính hiện tại : .
Quy còn lại : 1.000.000 VND. Dấnh sách ae da đóng hụi chết e updấte ờ trang đầu. Các bạn khách mời đóng góp theo từng trận từ 20k - 30k/người để đảm bảo tính công bằng. Em đang làm bảng ẽxcel đễ mọi người có thể hiểu rõ tình hình thu chi của XNL, up lên sau.

- Bác bibono cũng đã nói với e là chi phí đá bóng sẽ thay phiên nhau trả; tuần này đội ta đã thanh toán, tuần sau sẽ là đội của bác bibono.

Hạng D
4/1/08
1.243
539
113
Đồng cỏ
www.canhacungvui.vn
minhrrrau nói:
Hôm qua về nhà vợ phát hiện ở eo có vết bầm tím, bác nào véo em cho em biết để em làm báo cáo nộp bà xã .... công nhận đội bóng bác bibono đá khoẻ thật toàn trai tráng trong làng, XNL dợt với mấy đội như vậy mới xứng tầm chứ :D

Bác Minh tối qua đá banh xong về rất sớm. Xét về mặt khoa học hình sự mà nói thì khả năng đánh giá đúng thời điểm của vết xước là chưa rõ ràng. He He, đùa bác chút thôi. Lần sau có áo đội rồi, anh em đỡ phải cởi trần đá, giảm bớt các vết xước.
Bác đá tôt đấy, lần sau ra đầy đủ nhé.

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
Chưa biết Bac nào sẽ quản khung thành của đội XNL. Thủ môn nhưng phải biết phối hợp tấn công nữa nhé .....khó đấy !

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
babydriver nói:
Chưa biết Bac nào sẽ quản khung thành của đội XNL. Thủ môn nhưng phải biết phối hợp tấn công nữa nhé .....khó đấy !

Em thấy bạn bác minhrau là ứng cử viên cho thủ thành đội XNL, nhưng không biết bác ấy có đủ đk không nhỉ ?

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0
sogea nói:
babydriver nói:

Em thấy bạn bác minhrau là ứng cử viên cho thủ thành đội XNL, nhưng không biết bác ấy có đủ đk không nhỉ ?
O đủ đk rồi sogea ơi, những cầu thủ phải reg trước ngày 1/4.
Em thấy bibono làm TM là ok nhất, tay dài, to cao, bụng bự chắn được bóng, tuy chỉ sợ là ...hay để lọt háng:D

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
kittyharry nói:
sogea nói:
babydriver nói:

Em thấy bibono làm TM là ok nhất, tay dài, to cao, bụng bự chắn được bóng, tuy chỉ sợ là ...hay để lọt háng:D

Sáng sáng phải tập....khép háng, tập trong 1 tháng

Hạng C
27/12/09
812
6
18
Thanh Hóa - Sài Gòn
babydriver nói:
kittyharry nói:
sogea nói:
babydriver nói:

Sáng sáng phải tập....khép háng, tập trong 1 tháng

Luyện tập chân còn lại đá luôn đi bác
hết lọt háng

Hạng B2
22/5/08
237
3
0
16
Ơ thế các bác lại quên em à, cựu thủ môn em đã từng cứu thua nhưng bàn thắng trông thấy...í lộn

Đùa với các bác tí thôi chứ khả năng bẩm sinh của em hình như là "chụp" hay sao ý, thấy banh, bóng, bưởi... là chụp liền hà.