Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn
RE: LiFan đã có đơn đặt hàng 500 chiếc

Mấy cái hãng Taxi làm giề có tiền mà mua xe... Đ/c LiFan mới đi tiếp thị, bác mua của em đi, có Ngân hàng Trung Quốc này cho vay đó.... thế là mấy hãng nhà ta Ok liền...:D

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Trích đoạn: songlam

Mấy cái hãng Taxi làm giề có tiền mà mua xe... Đ/c LiFan mới đi tiếp thị, bác mua của em đi, có Ngân hàng Trung Quốc này cho vay đó.... thế là mấy hãng nhà ta Ok liền...:D

Có thiệt không bác ? Nếu thiệt , Em với bác đứng ra lập doanh nghiệp taxi đê. Mình Vay mua 100 chiếc kinh doanh được đấy.

Em nói thiệt chứ không đùa nhé.:)

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: tungrose

Có thiệt không bác ? Nếu thiệt , Em với bác đứng ra lập doanh nghiệp taxi đê. Mình Vay mua 100 chiếc kinh doanh được đấy.

Taxi bây giờ hết ăn rùi, nhiều wá mà. Bác máu thì mở trường đào tạo lái xe đê, cái này đang ngon ăn đấy... Mà OS sao không mở trường đào tạo lái xe nhỉ?:D

Hạng B2
16/11/05
289
73
0
65

Mấy hãng taxi đang chết lên chết xuống vì giá xăng tăng hoài hoài. Vừa mới tăng cước 2-3 tháng trước giờ lại tăng nữa (mà cũng không dám tăng nhiều, phải ngó qua ngó lại, nếu không, giá cước hãng mình tăng cao hơn hãng khác, mất khách hết trọi!!!) làm thiên hạ ngại luôn, chỉ khi bắt buộc họ mới đi taxi chứ không coi nó như 1 phương tiện đi lại phổ thông như trước nữa.

Còn nữa, đó là họ nhờ mấy năm trước làm ăn được, đã khấu hao tương đối rồi, lấy cái này bù cái kia, sắp xếp tạm ổn cho qua cái thời vụ khó khăn rùi tính tiếp. Chứ bác mà đầu tư mua xe mới, tài mới, hãng mới, lãi ngân hàng,...., bác chết chắc 95%, 5% là còn sống lây lất là để coi bác có là "quới nhơn" hay có "quới nhơn" nào phò trợ bác không thôi .

@Hamzui: Em thức khuya hồi nào ? Giờ đó mà khuya gì, Đêm nào e cũng 1-2g sáng mới ngủ (chả thấy buồn ngủ, lên giường trằn trọc còn mệt hơn là thức đọc sách, báo xem TV, ..). Sáng ra 5g30 e đã dậy rùi, để 6g chở sắp nhỏ đi ăn sáng rồi tàn tàn tới trường ...Đi sớm, đường vắng teo (Càng trễ, càng đông, đường chật, kẹt xe ...).

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Em cũng có ý như bác songlam, OS mà đào tạo lái xe là hơn các nơi khác kinh nghiệm, rồi thì học viên nào yêu xe thì tốt nghiệp xong mua xe cũng dể luôn :D

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

Trích đoạn: tungrose

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Lifan mà chào các hãng taxi giá hấp dẫn 7-8k một em thì các bác taxi cũng ráng mua chứ bác nhỉ???
Ai biết nó bán giá bao nhiêu đâu???:)

Hạng B2
2/6/05
180
1
0
56
TP.HCM

Đồng ý với các bác.Mình mua xe Lifan cho học viên học.Nếu chất lượng xe Lifan kém quá thì học viên biết thêm về sửa xe.Cái này kêu bằng khuyến mãi mua 1 tặng 1:D

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

pó tay với các bác... :) Lifan cho taxi cũng hợp lý, nhưng chắc cắt xén nhiều nhỉ, phiên bản triển lãm hôm trước thấy nội thất hoành tráng lắm mà

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

Em nghĩ Lifan sẽ hỗ trợ khá nhiều về tài chính cho cho các chú mua đơn hàng số lượng đợt đầu!
Nên taxi không bỏ qua cơ hội này, và em cũng tin rằng chất lượng cũng sẽ ko đến nỗi để thất vọng.
Dù sao thì xe Tung của cũng đã bắt đầu đặt dấu ấn lên thị trường thế giới rồi.:)