Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
Em kêu là kêu cho dân nghèo bác à. Chứ bản thân em thì ko thành vấn đề.
A kêu và a giúp nó khác nhé
Nếu anh kêu mà có người nghe, có thể thay đổi. Thì ok a kêu mọi ng cảm ơn anh
Còn anh kêu ở đây chả có ích gì, chỉ thấy nhàm (vì muôn đời vậy rồi, chứ ko phải giờ mới đắt) và thấy suy nghĩ tiêu cực
Vậy thì ko nên kêu a ạ

Hạng B1
21/12/19
60
56
0
33
hay quá hay luôn. Dân mỹ ăn một bửa rau muống hết 10$=230k, Việt Nam ăn 1 bửa rau muống hết 10k mà ăn không hết. Là sao ta? mọi sự so sánh là khập khiểng nha
Ra ruộng hái hay sao mà 10k rau muống ăn không hết. Chém thì cũng có kiến thức tý.

15/12/14
1.954
1.998
113
tphcm
A kêu và a giúp nó khác nhé
Nếu anh kêu mà có người nghe, có thể thay đổi. Thì ok a kêu mọi ng cảm ơn anh
Còn anh kêu ở đây chả có ích gì, chỉ thấy nhàm (vì muôn đời vậy rồi, chứ ko phải giờ mới đắt) và thấy suy nghĩ tiêu cực
Vậy thì ko nên kêu a ạ
Bởi vì nhiều người giống như bác nên tụi ở trên nó thay đổi làm gì cho mệt, nó thấy dân đen vẫn vui vẻ mua xe thôi.

• Like
Reactions: Mita
Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
Bởi vì nhiều người giống như bác nên tụi ở trên nó thay đổi làm gì cho mệt, nó thấy dân đen vẫn vui vẻ mua xe thôi.

A nghĩ mấy người ở trên thèm quan tâm cái trang OS này ah? Nên a cần kêu đúng chỗ, đúng người. Còn lên đây than vãn được gì ko?
Và A nghĩ tụi đấy ko biết là rất nhiều ng bất mãn vì giá xe cao ah? Nhưng ngta làm có mục đích, và với tư duy rộng chứ ko như anh hay mấy người mua xe đơn thuần đâu.

• Like
Reactions: kelvin137
Tập Lái
6/2/20
2
0
1
32
Xe Mỹ vẫn luôn thu hút được mấy tay thích côn đồ, bạo lực, mạnh mẽ. Xe Mỹ lên phim thấy ngầu lòi, còn ba cái xe Nhật, Đức nhìn bede vãi cả nồi.
Xe Mỹ vẫn luôn thu hút được mấy tay thích côn đồ, bạo lực, mạnh mẽ. Xe Mỹ lên phim thấy ngầu lòi, còn ba cái xe Nhật, Đức nhìn bede vãi cả nồi.
Không phải đâu bác ạ. Bên đây Mỹ nó ưu tiên đầu là sư dụng sản phẩm của nước nó, hai là những dòng này máy nó lớn. Bên đây cứ máy lớn là dân Mỹ họ thích, hàng xóm e hiền như bụt mà cứ Cadillac , Ford vs Ram à, chứ Nhật vs Đức bên đây cũng có mấy dòng ngầu lắm, chạy đầy đường. Mà đa phần gốc Á mình đi

Hạng B1
21/12/19
60
56
0
33
Mấy cái dòng full size của Nhật với Đức nhìn nó vẫn hiền lành. Ở Mỹ thích xài xe to nữa là vì cái gì ngầu, to là tụi nó khoái. Ngay cả bình quân diện tích nhà ở nó cũng đứng đầu thế giới.

15/12/14
1.954
1.998
113
tphcm
A nghĩ mấy người ở trên thèm quan tâm cái trang OS này ah? Nên a cần kêu đúng chỗ, đúng người. Còn lên đây than vãn được gì ko?
Và A nghĩ tụi đấy ko biết là rất nhiều ng bất mãn vì giá xe cao ah? Nhưng ngta làm có mục đích, và với tư duy rộng chứ ko như anh hay mấy người mua xe đơn thuần đâu.
Nghe đến đây là em đoán chắc bác đang làm trong nhà nước nên mới có cái tư duy rộng như vậy.