Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Bác có quả sub điện cũ nào ngon, to vật đèn đóm các kiểu thì cho em xem để gắn lên xe cỏ. Tks bác:
Cảm ơn bác đã quan tâm, em tìm được sẽ ib cho bác sớm nha.

Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Đ
bên bác có hàng phuộc độ cũ loại có bình dầu hoặc khí nitro cho everest 2012 k?
Em đã hỏi cho bác ạ. Cái món này thỉnh thoảng cũng có, nhưng nó là đồ độ lại phải đúng dòng, đúng đời mới lắp được, theo ngu ý của em sẽ khó tìm đúng cho xe bác được ạ.

Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Bác có quả sub điện cũ nào ngon, to vật đèn đóm các kiểu thì cho em xem để gắn lên xe cỏ. Tks bác:
Đợt tới em sẽ về 1 lô chuyên cho âm thanh như loa cánh, tép, sub, âm ly, phụ kiện chuyên dụng để dùng độ loa ( cái này ở ta toàn chế cháo, lởm lắm ạ). Hàng về sẽ ib cho bác ngay ạ. Dưng mà hàng xịn tháo xe xịn cũng mắc lắm đấy ạ. Bác cần hạn chế đi masage để dành tiền trải nghiệm nhé

Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Bên bác có cặp phuộc trước, cao su chụp phuộc, lò xo phuộc của Focus 4d 2.0-2011 thí báo giá giúp em nha.
Cái này bác lấy hàng mới 100% thì sẽ dễ hơn và nhanh hơn ạ. Giá em bao thấp hơn thị trường ít nhất 10% ạ. Mong bác đặt hàng ạ

Tập Lái
10/8/16
0
0
0
32
Đ

Em đã hỏi cho bác ạ. Cái món này thỉnh thoảng cũng có, nhưng nó là đồ độ lại phải đúng dòng, đúng đời mới lắp được, theo ngu ý của em sẽ khó tìm đúng cho xe bác được ạ.
Đ

dạ. bữa e lên xem trên diễn dàn thì có thấy loại AMADA có bình dầu gắn cho fotuner, mấy bác chuột bạch nói là gắn được cho evrest đời nhà e. e cũng mới tập chơi nên có gì mong bác chỉ giáo.

Linh kiện phụ tùng ô tô đời mới, hàng phá dỡ zin xe các hãng, cái gì cũng có

Linh kiện phụ tùng ô tô đời mới, hàng phá dỡ zin xe các hãng, cái gì cũng có

Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Em
dạ. bữa e lên xem trên diễn dàn thì có thấy loại AMADA có bình dầu gắn cho fotuner, mấy bác chuột bạch nói là gắn được cho evrest đời nhà e. e cũng mới tập chơi nên có gì mong bác chỉ giáo.

View attachment 707497

View attachment 707498

Em tìm được bộ cũ tháo xe nào sẽ chụp lại thông số xem có vừa xe của bác không nhé. Hàng tháo xe có thể là thương hiệu khác, không phải amada bác nhé