Tập Lái
19/12/16
6
5
3
41
minh la nhan vat moi . it tien ma thich xe. minh ngien cuu thay dong xe fiat nay nhieu nguoi khen ngon. nen dang kiem mot e khoang 100 trieu hay ngoai xiu . ma co nen ko ta. xin a e chi giao dum. thich lam

• Like
Reactions: Fiat-er
Hạng B1
10/9/16
52
79
18
28
minh la nhan vat moi . it tien ma thich xe. minh ngien cuu thay dong xe fiat nay nhieu nguoi khen ngon. nen dang kiem mot e khoang 100 trieu hay ngoai xiu . ma co nen ko ta. xin a e chi giao dum. thich lam
Minh ung ho fiat ne, nhung xe ngon va dep thi gia tam 130 cu lan bac, xe cu mua ve phai sua lat vat mot xiu theo y minh moi ok. Em cung moi vao hoi dc 3thang nhung fiat nha minh rat nhiet tinh va tot bung. Voi lai tam tien nay mua 1 xe hoi de che nang mua la giantri hon SH nhieu :)) hehe

Tập Lái
19/12/16
6
5
3
41
mua mắc một xíu nhưng đáng đồng tiền bát gạo thi cũng cố gắng . vì lỡ yêu rồi . mì nh có xem trên chotot thấy có con fiat 2003 đăng bán 140tr đang tính đi xem nè .

• Like
Reactions: Linh74 and LA PHONG
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
mua mắc một xíu nhưng đáng đồng tiền bát gạo thi cũng cố gắng . vì lỡ yêu rồi . mì nh có xem trên chotot thấy có con fiat 2003 đăng bán 140tr đang tính đi xem nè .
Bác ở Gia Kiệm ah ? Nếu bác chưa biết gì nhiều về xe thì nhờ thợ quen or người đã sử dụng qua dòng này xem hộ, quan trọng là thân vỏ, gầm bệ, máy móc thì những bệnh có tên và phụ tùng giờ cũng nhiều nên ko lo lắm. Nên tìm xe còn tương đối liền lạc xíu đỡ phải làm nhiều, đừng nghĩ mua xe rẻ về bỏ thêm vài chục là bằng or hơn mấy con cao tiền. Chúc bác tìm đc xe như ý

Hạng B1
10/9/16
52
79
18
28
Gia tam co do thi em thay cung ko mac lam. Chu bac mua re qua so sau nay bac cuc do. Bac o dau nhi? Bac di fiat roi se rat thich, mac ke ngta noi, xe rat boc, may lanh cho full ma te tai do. Ma fiat siena co 2dong 1.3 va 1.6 , 1.3 de sua chua hon nhieu va linh phu kien thay the de hon 1.6 bac nhe.

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Minh ung ho fiat ne, nhung xe ngon va dep thi gia tam 130 cu lan bac, xe cu mua ve phai sua lat vat mot xiu theo y minh moi ok. Em cung moi vao hoi dc 3thang nhung fiat nha minh rat nhiet tinh va tot bung. Voi lai tam tien nay mua 1 xe hoi de che nang mua la giantri hon SH nhieu :)) hehe
Lâu quá mới thấy bác Lâm tái xuất!mọi thứ vẫn Ok chứ bác?cho e gửi lời thăm bác trai- chiến sỹ mê ô tô thầm lặng!:)

• Like
Reactions: Fiat-er
Hạng B1
10/9/16
52
79
18
28
Lâu quá mới thấy bác Lâm tái xuất!mọi thứ vẫn Ok chứ bác?cho e gửi lời thăm bác trai- chiến sỹ mê ô tô thầm lặng!:)[/QUOTE
V2 cua em dao nay cung ngoan hon truoc nhieu. Nhung van mot so thu minh phai chap nhan bac oi. Cam on bac hoi tham. Tuan nay e ranh tinh hen bac di choi day