Hạng B2
16/11/09
227
0
0
Linh tinh về đề tài Jeep !!!!

Ké chổ trả lời cho câu hỏi về cái miếng tròn tròn phía sau jerrican - nó là cái thùng xếp để đựng nước - có thằng này cũng tiện dùng để xách nước tắm người hay vệ sinh xe hay múc nước giếng (sa mạc) ....

Hạng B2
16/11/09
227
0
0
Ủa biển số bọc mi ca là sao ta ???? Thấy Duc Red vô dầu mỡ nên quẳng thằng này lên - cái plan vô dầu nhớt cho thằng MB - phụ tùng làm lại - gắn trên xe cho nó thêm decor trang trí hoa lá hẹ tí !!! Thấy Duc Red cũng khoái mặc rằn ri quá hén !!!

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
Trâu Điên nói:
Ủa biển số bọc mi ca là sao ta ???? Thấy Duc Red vô dầu mỡ nên quẳng thằng này lên - cái plan vô dầu nhớt cho thằng MB - phụ tùng làm lại - gắn trên xe cho nó thêm decor trang trí hoa lá hẹ tí !!! Thấy Duc Red cũng khoái mặc rằn ri quá hén !!!

Kính bác Trâu Điên , em chỉ ghẹo dauphu tí vì xe jeep mà có biển số kẹp mica í mừ....

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Các bác cho tui hỏi jeep bây giờ cỡ bao nhiêu tiền thì có xe ngọn chạy được. Tui không cần trang bị đầy đủ, chỉ cần cơ bản thôi. Cám ơn các bác.

Hạng D
15/7/07
1.805
11.442
113
trungnghia nói:
Các bác cho tui hỏi jeep bây giờ cỡ bao nhiêu tiền thì có xe ngọn chạy được. Tui không cần trang bị đầy đủ, chỉ cần cơ bản thôi. Cám ơn các bác.
khoảng 160 - 180 chai thôi bác...
Chào mừng bác muốn gia nhập Hội

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Năm 2003, lúc bắt đầu đi học lái xe, tui với bà xã định mua xe Jeep chạy đó bác. Suy đi tính lại mua con Matiz chạy cho đỡ bụi. Nhưng quyết sẽ mua xe Jeep vì thích nó lắm.