Hạng C
5/11/10
820
760
93
Ko a!

Xương nhất có lẽ là Alo & Nor thôi. Bọn chip hôi còn lại ko phải là đối thủ của Hal :p :eek:

trời có vẻ lại giúp Max & Bull, đêm qua mưa lớn nên hiện tại đường vẫn rất ướt, & start bằng lốp Inter là khó tránh khỏi, nv , với khả năng đua đường ướt hạng C của Bot thì Max phấn khởi rồi , Merc đang khóc thầm ! :D

Hạng F
22/7/13
8.971
40.193
113
trời có vẻ lại giúp Max & Bull, đêm qua mưa lớn nên hiện tại đường vẫn rất ướt, & start bằng lốp Inter là khó tránh khỏi, nv , với khả năng đua đường ướt hạng C của Bot thì Max phấn khởi rồi , Merc đang khóc thầm ! :D
Bot mưa nó húc cho vài xe, Hal lại có cơ hội lên thì đúng hơn đó a :D ji chứ mưa là ông Bot hay phang ẩu lém:p

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Tụi Disney cắt các kênh Fox Sports ở VN và một số nước rồi nên giờ xem F1 sao mấy anh, em vô lại mấy link totalsportek.com mà ko được. Nhờ các anh có link chia sẻ cho a,e với. Cám ơn!
P/s: Ngoài link này còn link nào khác anh/em chia sẻ với nhau nhé :)
Đang coi trên kênh này

Link live F1

• Like
Reactions: fanofcar and tydep
Hạng C
5/11/10
820
760
93
mạng lag nhè ko coi đc gì hết, mà sao gần cuối chặng Merc tự nhiên pit Ham cho để tuột xuống p5 vậy các bác ? Trước đó thấy Ham còn radio v team là lốp trượt, nhưng vẫn ok & muốn stay out mà o_O Tự nhiên sau đó Merc pit hắn là sao ko hiểu ? Bọn Bl trực tiếp trên web nó bỏ giai đoạn nhiều quá, xem mà k nắm hết đc tay đua nào pit tay nào không luôn:mad:

Hạng D
21/10/08
3.646
69.973
113
Miền Không Xác Định
mạng lag nhè ko coi đc gì hết, mà sao gần cuối chặng Merc tự nhiên pit Ham cho để tuột xuống p5 vậy các bác ? Trước đó thấy Ham còn radio v team là lốp trượt, nhưng vẫn ok & muốn stay out mà o_O Tự nhiên sau đó Merc pit hắn là sao ko hiểu ? Bọn Bl trực tiếp trên web nó bỏ giai đoạn nhiều quá, xem mà k nắm hết đc tay đua nào pit tay nào không luôn:mad:
Em nghĩ Ham và Lec pit muộn là muốn cược với thời tiết :D. Nếu đường ráo hơn, họ sẵn sàng chờ để lên lốp mid chạy nhanh hơn lốp ướt mấy giây. Khi đó 10 vòng sẽ đưa họ lên vinh quang :D. Nhưng trời không chịu :D. May cho Ham là đáng lý Gasly và Norris sắp cho Ham xuống P7 thì đường trơn lại nhiều hơn :D.

• Haha
Reactions: porche911gt3
Hạng B2
30/10/16
466
6.096
93
Mịa, sáng đăng ký MyTV thêm kênh K+ rồi loay hoay mãi chẳng thấy K+. Gọi support mãi phát hiện ra cái TV của em mua từ 2015 nó dek chạy được app của MyTV mới để xem K+ (nào giờ vẫn xem MyTV được). Mịa, giờ phải đi đổi cái tv, kkk
Anh đổi tv chưa
Link đây :D bao cs các thể loại

• Like
Reactions: tydep
Hạng C
5/11/10
820
760
93
Em nghĩ Ham và Lec pit muộn là muốn cược với thời tiết :D. Nếu đường ráo hơn, họ sẵn sàng chờ để lên lốp mid chạy nhanh hơn lốp ướt mấy giây. Khi đó 10 vòng sẽ đưa họ lên vinh quang :D. Nhưng trời không chịu :D. May cho Ham là đáng lý Gasly và Norris sắp cho Ham xuống P7 thì đường trơn lại nhiều hơn :D.
Ủa đường ướt thì bỏ qui định phải chạy 2 loại lốp mà, chờ đường khô để xài lốp M ko đc thì thôi, có thể chạy luôn lốp đó về đích mà ta ? Vậy sao phải pit thay lốp Inter vô chi dư thừa vậy :eek:

• Like
Reactions: xxmagicxx
Hạng D
21/10/08
3.646
69.973
113
Miền Không Xác Định
Ủa đường ướt thì bỏ qui định phải chạy 2 loại lốp mà, chờ đường khô để xài lốp M ko đc thì thôi, có thể chạy luôn lốp đó về đích mà ta ? Vậy sao phải pit thay lốp Inter vô chi dư thừa vậy :eek:
Chắc mòn quá họ sợ. Anh nói em mới biết là không cần pit :D.

• Like
Reactions: fanofcar