Hạng D
17/8/09
3.328
29.438
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Bác nào có cho e xin lại link down Elantra không có nút Naviạ. Em thấy file chưa được share.
Thanks các bác.
bác cho xin lại link download cho xe Elantra với ạ

Bac cho e xin link down Elantra khong co nut Navi a

[email protected]

e cam on bac
Mấy anh cần gì? Phiên bản gì, Kết nối zalo cho em. E hướng dẫn và gửi link cho tải về.
Em vừa lên S2/2020. Mà xài đt, nên làm biếng viết bài mới, và viết bài hướng dẫn.
Zalo : 0918166033 - Phát

Tập Lái
29/7/21
3
1
3
43
View attachment 2330605

Em up link cập nhật bản đồ mới nhất S1.2020 cho đầu AVN , dành cho xe SANTAFE
HƯỚNG DẪN CẬP NHẬT:
  • Chuẩn bị Usb chuẩn 2.0, định dạng fat32
  • Giải nén file tải về đúng với loại đầu avn
  • Chép phần đã giải nén vào usb : lưu ý nếu các bác giải nén "extract here" thì toàn bộ phần giải nén chép vào usb, còn nếu "extract to ABC..." thì toàn bộ phần giải nén trong folder ABC chép vào usb
  • khởi động xe , về số P, chờ màn hình khởi động lên
  • Cắm usb đã chuẩn bị vào cổng Usb trên xe
  • Phần mềm cập nhật tự chạy ( 1 số model cũ hơn có thể phải chọn update trong setting), lưu ý không tác động đến xe trong suốt quá trình cập nhật
  • Sau khi hoàn tất quá trình cập nhật , kiểm tra lại phiên bản PM rồi rút usb ra
CHÚC CÁC BÁC THÀNH CÔNG
CHi tiết về gói cập nhật này các bác vào trang chủ TC-MOTOR :

BÁC NÀO ĐANG ĐI CÁC DÒNG KHÁC CỦA HYUNDAI MUỐN CẬP NHẬT THÌ COMMENT BÊN DƯỚI EM SẼ GỬI LINK NHÉ

View attachment 2319482View attachment 2319483
Link stf 2016 -2018 hỏng rồi, Cụ cho xin lại để up cho santafe 2016 nhé! Thanks cụ

Tập Lái
29/7/21
3
1
3
43
Các bác cho em hỏi, em đi SF 2016, có cách nào update phiên bản mới có adroid auto hoặc carplay không ạ? Nếu có các bác gửi file update và hướng dẫn em với ạ! Em chuyển khoản trả phí! Cảm ơn các bác

Tập Lái
16/8/05
30
4
8
View attachment 2330605

HƯỚNG DẪN CẬP NHẬT:
  • Chép phần đã giải nén vào usb : lưu ý nếu các bác giải nén "extract here" thì toàn bộ phần giải nén chép vào usb, còn nếu "extract to ABC..." thì toàn bộ phần giải nén trong folder ABC chép vào usb
  • Phần mềm cập nhật tự chạy ( 1 số model cũ hơn có thể phải chọn update trong setting), lưu ý không tác động đến xe trong suốt quá trình cập nhật
  • Sau khi hoàn tất quá trình cập nhật , kiểm tra lại phiên bản PM rồi rút usb ra
CHÚC CÁC BÁC THÀNH CÔNG

BÁC NÀO ĐANG ĐI CÁC DÒNG KHÁC CỦA HYUNDAI MUỐN CẬP NHẬT THÌ COMMENT BÊN DƯỚI EM SẼ GỬI LINK NHÉ

Đã có bản mới S1_2021 không biết bác có chưa?

Tập Lái
6/1/22
1
0
1
43
Santafe 2015 - 2016 ( đầu có nút tròn to ở giữa ) :
Link không tồn tại nữa.
Nhờ kiểm tra lại giúp

Tập Lái
20/10/16
27
3
3
33
bác ơi, em xin link update cho TucSon 2020 với ạ, em cảm ơn bác nhiều

Tập Lái
23/9/20
11
1
3
28
View attachment 2330605

HƯỚNG DẪN CẬP NHẬT:
CHÚC CÁC BÁC THÀNH CÔNG

Bác ơi cho em hỏi I10 có bản mới nhất bây giờ là bao nhiêu ạ