Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
17/8/06
51
0
0
RE: Live - Truyền...chữ trực tiếp cuộc họp công bố giá Civic

Hơ hơ hôm trước tôi bảo có rẻ hơn Altis thì cũng chỉ tí ti thôi bị các bác mắng té tát là oto khác xe máy, không thể lấy chuyện HDN bán xe máy ra mà đoán việc bán oto được, bây giờ thì đúng là như thế.

Bây giờ tôi chỉ mong mấy anh Tầu nhanh chóng đưa xe giá bèo vào cho cả hon lẫn toy lẫn fò gì gì đó chết chúng nó hết đi, khác gì chúng nó vừa kiếm bẫm vừa chửi dân VN là ngu, cái xe ở Mẽo bán mười mấy khìn chẳng ai thèm mua về đây bán gấp ba vẫn tranh nhau đặt cọc!!!!!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/11/04
158
1
0

Đúng là bọn VAMA cá mè một lứa cả, chúng nó yêu tiền của dân VN chứ có yêu gì VN, Civic chỉ là xe bình dân của Honda thôi, có gì đâu mà bọn Honda kiêu căng quá, với giá đó thì anh em ta có khối chọn lựa xe khác các bác nhì, tội nghiệp cho các đại lý lỡ nhận làm cho Honda, các bác có đi xem civic nhớ mua tặng các đại lý mấy bộ Tú lơ khơ cho các bác ấy chơi giải sầu..:D:D:D

tts confirmed
Hạng B2
20/6/06
313
6
18
Hà Nội
vantaibacnam.com

Trích đoạn: oldcar

Thôi, em đi đánh bóng con xe em đây, tự nhiên hôm nay thấy em nó đẹp lạ lùng, long lanh :D:D:D
Iem cũng vừa tắm cho vợ hai của mình xong, yêu wá cơ:):D

Hạng B2
1/8/06
286
20
18

Tiếc wá, sáng nay đi công tác không chạy xe trên này với các bác được, thật xôm tụ há. Tội nghiệp các bác nào hi vọng wá nhiều vào bọn tư bản. Riêng e đoán trước là bọn nó chẳng tử tế gì rồi. Thôi cứ như cũ đi, bác nào thích mua gì cứ mua, bác nào thích chờ thì cứ chờ. Giai cấp công nhân mà lại tin tư bản cho nên nông nỗi này.[:'(][:'(][:'(]

Hạng B2
28/4/06
151
1
18
Sài Gòn
otosaigon.com

Mình đang ở sanfransisco; ở đây nhiều loại xe kinh khủng. các hãng nhật thì có honda CRV, civic, MDX. toy có rav4, corrona altis. Nisan, mazda thi vo thien ủng. Ở đây xe civic là xe bình dân và hình thức xấu nhất; chỉ thấy mấy bà luống tuổi lái từ tốn ở làn đường trong cùng.
Đọc xong lại thấy tủi quá.....[8|], mà bác o bên ấy nhiều xe khủng như vậy sao không chộp vài em post lên bình loạn cho vui hả bác.................

Tập Lái
20/1/07
15
0
0

Hi Hi, Bây giờ thì hãy cầu nguyện cho các hãng xe khác giảm giá để CIVIC xuống giá. Vậy mà các cụ mong mỏi CIVIC ra để các hãng xe giảm giá. Nào là cho các xe khác bớt kênh kiệu v v. Thật là

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

he he có bác nào muốn mua xe giá rẻ thì đi theo em ! :D
AE ta cùng ...................sang .............Pnompenh ...........định cư luôn , mua xe chạy cho rẻ ! :D:D:D.

Hạng B2
28/4/06
328
0
0

Forum Honda rôm rả quá, hút hết nhân tài của các forum khác. Thôi chúng ta giải tán thôi, chán ông HDV này lắm rồi.
Em quay veef TOY thoi

tts confirmed
Hạng B2
20/6/06
313
6
18
Hà Nội
vantaibacnam.com

Bác chờ em với, em cũng quay về với Toy đây! Mệt wá rùi:mad::D

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

:D:D:D:D:D Oh hô ai biểu các bác ăn dưa bở nhiều wá nên bi giờ mới ra nông nỗi này đây .bọn nó làm gì có chuyện là bạn xuông ,chỉ có tiền của các bác mới là quan trọng thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.