Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
18/11/05
64
7
8
RE: Live - Truyền...chữ trực tiếp cuộc họp công bố giá Civic

Nếu như gía thực tế của HCV như các bác đưa ra ở trên thi HVN không thể sống lâu được. Vì thị trường Sedan ở VN rất thấp. Toy sống dược là nhờ MPV (Inova) Hay thang Mit cung vay (Jolie)

Hạng B1
6/2/06
64
1
8

Em thì không có gì bất ngờ cả. Trước đây em đã đoán là như vậy rồi. Honda cũng thuộc phe Tư Bản mà, chỉ tội cho dân VN mình còn phải chờ dài cổ để có được cái giá tốt hơn thôi.

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: maycaytrungquoc

Em thì không có gì bất ngờ cả. Trước đây em đã đoán là như vậy rồi. Honda cũng thuộc phe Tư Bản mà, chỉ tội cho dân VN mình còn phải chờ dài cổ để có được cái giá tốt hơn thôi.

Bác giới thiệu cho em mấy cái máy cày đi, em quyết ko mua Civic nữa...:D

Tập Lái
8/8/05
16
0
0

Mịa, chưa bao giờ thấy chán như hôm nay. Hùng hục đi bán xe,ôm 1 đống tiền phải đi taxi.Chờ....đợi........những tưởng sẽ mua được Civic giá rẻ. Quá thất vọng và bực mình. Quyết định mua Ford 5 cửa cho bõ ghét. Thằng sale ford dang chào 34.000US. ......................Vĩnh biệt Civic.

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113

Không mua cho nó chết một mẻ, cho nó biết thế nào là cái tội làm mất lòng tin. Bác đã bảo rồi" các chú phải lấy dân làm gốc". Cho nó bít thế nào là dân chủ(dân làm chủ chứ ko phải bọn nó) này:D. Để xem ko có dân đồng lòng thì các chú đó sống thế nào:D.(sory em hơi bức xúc)

Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam

Tạm biệt honda em về với ...... Lifan thôi.

dac
Hạng B2
10/5/04
165
3
0
53
Hà Lội

Chiều em đi sửa cái ống bô xe, rửa luôn thể, nhìn lại nong nanh ngay. Ci víc ci viếc gọi bằng cụ :D

Hạng C
21/9/05
852
118
43
mountain valley

Em chả dại gì bỏ cả gia tài đi rước 1 em Xì Vịt hơn bốn trăm mấy chục triệu về làm gì cả. Với giá này thì còn khối lựa chọn khác. Cứ tiếp tục chạy em Toy tàng tàng hơn chục nghìn $ thôi. Sao bây giờ thấy ghét thằng HD quá nhỉ, nhớ lại thời super dream và wave alfa mà muốn nện cho nó 1 cái.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.