Tập Lái
9/6/17
22
8
3
48
Bác Chánh bỏ việc cấm xe ô tô từ Phổ Quang đi thẳng qua ngã ba Đào Duy Anh nhưng lại làm con lươn chắn ngang đường Hồng Hà nên tất cả xe 4B, 2B từ GV vô đều phải rẽ trái Đào Duy Anh, chứ ko có lựa chọn rẽ trái vào Hồng Hà, nên xe ô tô từ Phổ Quang muốn đi thẳng đến công viên lên cầu vượt cũng kẹt tại đây.
Chưa hết nhé! ra đến Hồ văn Huê- Hoàng văn Thụ dồn cả đám..hịc

Hạng B2
2/12/16
129
291
63
34
lò bánh mì cb chuyển về đầu sân bay rồi, dưới cầu vượt hướng Trường Sơn về PVĐ, biển cấm rẽ quay đầu rất nhiều xe cố ý ko thấy!!!

Hạng B2
27/5/16
346
761
93
Thì các ảnh lại qua chỗ khác thôi chứ có chết hẳn đâu mà mừng. Qua chạy Trường Sơn chân cầu vượt mới nè bác. Mấy ảnh lăng ba ra giữa đường bắt em gái 2B lấn tuyến tí xíu. Em gái phanh dúi dụi, chiếc sau đụng đuôi em gái rồi tới em, em nhấp phanh kịp nhưng chiếc sau nữa lao thẳng vào xe em luôn. Đcm phải đi thay đèn hậu >.<

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Cớm chỉ dời lò chổ này sang chổ kia mà thôi, bởi xin ra đứng đường đâu phải dể đâu. Nên khi được ra đường phải xông xáo, nhiệt tình và tận thu thôi.

Hạng B2
4/11/11
234
565
93
Em nghĩ cho đi thẳng chiều Phổ Quang - Hoàng Minh Giám sẽ lại gây tình trạng kẹt đường như hồi trước thôi.